`

Jump to content

Screenshots new : BIOSHOCK

40 replies to this topic

#41 silapakorn

ขยันอัพเกรดแต่ไม่ขยันเล่น

• High Royal Executive Members

Posted 08 September 2008 - 05:26 PM

ผมว่าภาพของ pc สวยกว่าเยอะเลยนะครับ ขนาดเครื่องผมกลางๆ เองนะ (HD 3850 ราคาปัจจุบันไม่ถึงสี่พัน)
ถ้าไม่ได้มีอะไรใหม่เพิ่มเติม และถ้าเครื่องใครยังเล่นพอไหว ผมแนะนำ pc มากๆ ครับ เพราะเกมนี้มันกินทรัพยากรไม่ค่อยเยอะ และใช้เมาส์ดีกว่าจริงๆ นะ เกมนี้ต้องหันหน้าอย่างเร็วค่อนข้างบ่อย ศัตรูมาจากหลายทาง ทั้งบนพื้น และอากาศ ยิ่งตอนแฮกตู้เซฟระดับยากๆ นี่ใช้เมาส์จะมันมาก ใช้จอยวืดกระจาย กดไม่ทัน