`

Jump to content

COD4 มีภาระกิจพิเศษกี่ map ครับ

1 reply to this topic

#1 sam fhisher

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 06 September 2008 - 03:35 PM

ต้องเล่นโหมดใหนแล้วจบกี่รอบหรือต้องทำอะไรที่พิเศษๆบ้างเหรอครับ
พูดง่ายๆก็คือว่าหลังจากเล่นจบแล้วเนี้ย มีภาระกิจอื่นๆอีกมั้ยนอกเหนือจากด่านบนเครื่องบินน่ะครับ yoyo_37.gif

#2 Alonso

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 03 October 2008 - 03:32 PM

มีตอนบนเครื่องบินแค่ 1 ตอนครับ yoyo_71.gif ลองไปเล่น Online สิครับ เจอเพื่อนๆ คนไทย แล้วคุณจะรู้ว่าทำไม ผมเล่น Online มานาน 1 ปี โดยไม่เบื่อ yoyo_16.gif