`

Jump to content

วิธีนี้ยังทำได้อยู่เหรอครับในBF ....

• You cannot reply to this topic
1 reply to this topic

#1 tape52

นักเล่นเกมมือโปร

• Royal Executive Members

Posted 06 September 2008 - 02:10 PM

วิธีนี้ยังทำได้อยู่เหรอครับในBF ถ่ายรูปไว้เป็นหลักฐานเลย

....เห็นแต่คนเล่า ไม่เคยเห็นกับตา วันนี้เห็นแล้ว เล่นกันเป็นทีมเลยอีกคนทำให้คว่ำอีกคนซ่อม เห็นแล้วหมั่นไสผมเล่นแทบตาย มันเล่นกันง่ายๆเลย...

สรุปยังไม่ได้แก้ไขเหรอครับ ถ้ายังได้อยู่ไม่แฟร์เลยง่ะ

#2 non.naruto

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 06 September 2008 - 02:29 PM

ถ้าผมเห็นก็หมั่นไสเหมือนกันแหละครับ อาจจะเอาปืนพกยิงซักนัด หรือถ้าเป็นฝ่ายซับพอดก็อาจจะไปช่วยมันซ่อมซะเลย