`

Jump to content

เย้ ในที่สุด AP Treasure Trove ก็ปลดล็อคดัง "ป๊อง" คร้าบบบ

1 reply to this topic

#1 Warizz

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• Royal Executive Members

Posted 01 September 2008 - 09:15 AM

น้ำตาแทบไหลตอนมันปลดล็อค

กว่าจะได้เจ้า AP นี้ต้องเล่นตั้งสองรอบ

รอบแรกเล่นปกติ หายังไงก็หาไม่เจอ
หาสามรอบก็ยังไม่เจอ

สิ้นหวังแล้ว ก็เลยเล่นใหม่อีกรอบ

ในที่สุดก็ได้ครับ
ปราบ Boss ใน Temple of Enlightenment เก็บ hidden treasure อันสุดท้าย
ดัง "ป๊อง" ขึ้นมา
เสียงสวรรค์จริงๆ

ขอเตือนเลยครับ ใครเพิ่งเล่นแล้วอยากเก็บ AP ครบ
ให้ใช้ไกด์นี้
http://www.xbox360achievements.org/forum/s...ead.php?t=63877

วิธีที่ผมทำคือ print มันออกมา
พอเวลาเก็บ item อันไหนได้ก็ ติ๊ก ออกไปทีละอันๆ

ลองดูครับๆ

ว่าจะเก็บ Professor K ต่อเลยเมื่อคืน แต่ point หมด เซ็งเลย

#2 jedimj

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 03 September 2008 - 05:13 PM

เดี๋ยวผมรอpatchที่เอาเกมลงHDDได้ก่อน
จะเล่นใหม่อีกรอบมั่ง เดี๋ยวจะมาเย้ด้วยครับ yoyo_67.gif