`

Jump to content

ขอถามสักนิดนะครับ

2 replies to this topic

#1 จอมคาถา

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 01 September 2008 - 01:25 AM

คืออย่างนี้นะครับ แบบว่าผมได้ถอยจอlcd ของ sony มาพร้อม ๆ กับ เครื่อง ps3 พร้อมด้วยเกมส์ MGS 4 ทีนี้เนี่ย ภาพที่แสดงมันก็ชัดดีอ่ะนะครับ แต่ว่าในฉากคัทซีน เวลาที่มีแพลนกล้องเนี่ย ผมมีความรู้สึกว่าภาพมันช้า ๆ เป็นบางช่วง เพื่อน ๆ มีอาการเหมือนผมบ้างไหมอ่ะครับ รบกวนตอบหน่อยนะครับ ขอบคุณมาก ๆ ครับ yoyo_53.gif

#2 BiGGa

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 01 September 2008 - 07:24 AM

เรื่องแบบนี้ตอบยากครับ เพราะก็อาจจะเกิดขึ้นได้เหมือนกัน แต่ก็ลองสักเหตุแล้วกันครับว่า ถ้าเกิดกับ CS เดิมๆ กับจุดเดิมๆ ทุกๆครับ นั่นก็อาจะเป็นปัญหาได้เหมือนกันครับ

โดยส่วนตัวผมแล้ว ก็ยังไม่เคยพบความผิดปกติร้ายแรงอะไรในการรับชม CS ของ MGS4 ครับ

แหล่มๆ กันปายยยยย

#3 Hedgehog

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 09 September 2008 - 05:31 AM

อื่ม เวลา กล้องมันแพน มันเหมือนกับ เฟรมเรท ลดลง เล็กน้อย น่ะครับ
ของผมก็เป็นน่ะ