`
←  Metal Gear Solid 4: Guns of the Patriots
Logo
»

Flashbacks Watched ใน MGS4 คืออะไรครับ

Sola's Photo Sola 30 Aug 2008

ตอนนี้พึ่งได้ The BOSS EXTREME มา แต่ส่งสัยอย่าง flashbacks Watched ตอนมันขึ้นสถิติเรา มันคืออะไรครับ

jamemax's Photo jamemax 30 Aug 2008

เมื่อคัตซีนถ้ามีให้กด O หรือ X
ขึ้นมาเมื่อกดเป็นแล้วจะมีภาพจากภาคเก่าโผล่ขึ้นมาแว่บเดีย วนั่นคือการดู Flashback ครับ

(flashback ตามศัพท์คือ ภาพย้อนหลังแบบแว่บๆ นั่นเอง = =")

แด้'s Photo แด้ 31 Aug 2008

กดไม่ทันเรื่อยเลยผม

เพราะชอบวางจอยเวลาดู cut scene