`

Jump to content

อยากจะขอท้า ทีม bb กัน THAILAND GHOST มาแข่งกันใน COD4 หน่อยครับ

24 replies to this topic

#21 sillycabon

Let's Pl@y H@lo W@rs

• Royal Executive Members

Posted 26 August 2008 - 02:47 AM

QUOTE (laynos @ Aug 25 2008, 11:05 PM) <{POST_SNAPBACK}>
แหมเป็นไงละ ไอ้จ็อบโดนพี่สิทว่าเป็นภาษาต่างประเทศเลย yoyo_55.gif

พี่สิทธ์ไม่ได้ว่าผม แต่เค้าว่าพี่ zashi ตางหาก ที่เค้าอยู่ THG แต่ดันไปเล่นให้ทีมพี่โอ๋ yoyo_55.gif

#22 Angelo

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 26 August 2008 - 11:40 AM

QUOTE (nat9 @ Aug 24 2008, 05:39 PM) <{POST_SNAPBACK}>
อยากจะรบกวน คุณ BUJEE ประธาน เลือก ทีม มา 6 ท่าน

ส่วน ทางผมจะเลือกมา 6 ท่าน แล้วมายิงกันใน COD4 หน่อยครับ

เพื่อสมานฉัน ครับ กีฬา เพื่อความสนุกครับ เลยอยากจะรบกวน มา ร่วมแข่งกันหน่อย โดย ให้ทาง คุณ BUJEE หรือ คุณ อ๊อดก็ได้

นัดมาว่า ทางทีมคุณ อ๊อด สะดวกกันวันไหน พร้อมกี่โมง เิริ่มแข่ง

สิ่งที่ผมต้องการคือ หมวด Hard core อะไรก็ได้ ที่เลือกหมวดนี้ เพราะ เพื่อความแฟร์ ในเรื่องของ เน็ท ครับ เพราะถึงจะแล็ค มากน้อย นัดเดียว หรือ

สองนัด ตายชัวร์ครับ

ข้อยกเว้นที่ห้ามใช้ คือ RPG , แกร์นดเน็ท รันเขอร์ ดีไหมครับ ที่เหลือ เช่น เคลย์มอร์ ใช้ได้ เพื่อความปลอดภัยของนักซุ่ม ดีไหมครับ

จะได้สนุกกัน น่ะ

ทางผม จะมี

Nat918 คุณ โอ๋
EntaniaNick คุณนิค (พิมพ์ยากฉิบเป๋ง)
Note9901 คุณโน๊ต (ผู้ชาย จอมหื่น ในสงครามเนื่องจากไม่ได้กลับบ้านนาน จึงชอบหื่นพวกเดียวกันเอง)
Myclassic คุณ เคี้ยว หน่วย (สะวะ)
Zashi คุณ หนุ่ย (จอมโหด ไมค์มีแต่ไม่ใช้ จะบังคับให้ใช้ก็คราวนี้แหละครับ)

เหลืออีกหนึ่งเดี๋ยววันนี้จะหาไว้ครับ

พร้อมวันไหน รบกวนแจ้งด้วยน่ะ เพื่อความสนุก ไหน ๆ ก็ไม่ได้จัดแข่งขันอะไรกันเลยในเกมส์นี้ ผมก็เลย ว่ามาแข่งกันเองดีกว่าครับ

จะได้มีอะไร ครึกครื้น กันหน่อย ก่อนเกมส์อื่นๆ จะออก

ส่วนกติกาอื่น ๆ แล้วแต่ทาง ทีม BB gun ตั้งมาเลยครับ

COD4 ไม่ค่อยเก่ง แต่ถ้า BB GUN จริงเล็งแล้วไม่พลาดแน่ คุณ โอ๋

#23 peXXeq

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 26 August 2008 - 12:09 PM

ขอสมัครมานอน ลาสแสตน ทีม ตาโอ๋ ครับ yoyo_24.gif

#24 piya2519

I AM THE LEGEND OF KINGDOM UNDERFIRE

• High Royal Executive Members
  • Interests:TRS ThaiRainbowSix

Posted 26 August 2008 - 03:40 PM

โอ๋คุงเปลี่ยนเป็น RB6 ได้ปะเอาฮาๆ yoyo_77.gif

#25 BUUJEE TLG

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 26 August 2008 - 05:55 PM

QUOTE (sillycabon @ Aug 26 2008, 02:47 AM) <{POST_SNAPBACK}>
พี่สิทธ์ไม่ได้ว่าผม แต่เค้าว่าพี่ zashi ตางหาก ที่เค้าอยู่ THG แต่ดันไปเล่นให้ทีมพี่โอ๋ yoyo_55.gif
yoyo_53.gif น้องจอบจ๋า