`
←  Action game : Ninja Gaiden 2 , Bayonetta
Logo
»

ขอความช่วยเหลือครับ

makawan's Photo makawan 24 Aug 2008

ไปต่อไม่ได้ครับด่านที่6 ตรงทางเชื่อมระหว่างตึก พอผมยิงนกพ้นไฟหมดก็ไปต่อไม่ได้ครับ ขอเซียนช่วยผมด้วยครับ ขอบคุณ

zineryl's Photo zineryl 24 Aug 2008

มันมีบั๊คครับ นกบางตัวจะหายเข้าไปในกำแพงยิงไม่ได้ ให้เล่นใหม่ ถ้ายิงนกหมดจริงประตูจะเปิดเอง

makawan's Photo makawan 24 Aug 2008

ขอบคุณครับผมจะลองเล่นใหม่ถึงว่ามันมีนกติดข้างในอีกตัวครับ