`

Jump to content

คุณจะไม่มีวันเดินเดียวดาย

• You cannot reply to this topic
8 replies to this topic

#1 Indyhell

ไม่มีเงิน ไม่มีสิทธิ์หรือไงวะ!!!!!!!

• High Royal Executive Members
  • Interests:FB-http://www.facebook.com/indyhellnumber2

Posted 23 August 2008 - 10:59 PM

สาวกหงส์ ใครดูมั่งครับ หงส์ กับ โบโร่

ตอน มิโด้ ยิงเข้าไป แล้ว รูปเกมส์หงส์เป้นแบบนี้ผมถอดใจแล้ว

แต่ สิ่งที่ไม่คาดฝัน มันเกิดขึ้น

ผมนึกว่าผมตาฝาด

สกอร์ 1-1

คนยิงหรือ

โอ้ยยยยยยยยยยยยยยยย

ไม่อยากจะเชือ่

คาราเก้อร์

ถึงจะยิงแบบ แฉลบ กองหลัง โบโร่ เข้าเถอะ

แต่ ไม่อยากเชือ่สายตา

เอาละ คาาวนี้ คิดว่าไงก็เสมอ

แต่พระเจ้าผีจับยัด ใส่ตีนเจอร์ราด

ตุงตาข่ายครับ

ผมแหกปาก ลั่นบ้าน

ไรกันเนี่ย

เครื่องจักรสีแดง ไม่มีวันเดินเดียวดาย

7เข้เลย

ดวงดีแท้ๆนัดนี้

#2 kunchan

SKATE

• High Royal Executive Members

Posted 23 August 2008 - 11:03 PM

ดูไปเครียดไปเหมือนกัน

คาแรกเกอร์บอก กองหน้าไม่เอาไหนตูขึ้นมายิงเองเลย ฮ่าๆๆ

ตอนเจอราดยิงเข้าไปเนี่ยตะโกนจริงๆ สุดๆ

วันนี้ทั้ง หงส์ ทั้ง นิว เก็บไปทีมละ 3 คะแนน หลับฝันดีแน่นอน ฮ่าๆๆๆ

#3 Marioget

Mario Mania

• Executive Members

Posted 24 August 2008 - 09:45 AM

เชียร์หงส์เหมือนกัน นัดนี้ดูไป พูดในใจว่าแค่เสมอก็ไม่ต้องลุ้นแชมป์แล้ว แบบว่าไม่สนฟอร์ม ฟอร์มอาจจะไม่แชมป์

แต่ถ้ายังได้ 3 คะแนนอยู่แชมป์เห็นๆ 555

#4 Kongky

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• Interests:OnePiece
    DragonBallz
    StarWars
    SamillVille

Posted 25 August 2008 - 02:02 AM

ผมบอกเพื่อนที่ มหาลัยไปแล้วคับ ว่า......................

รีบๆดีใจกับ จ่าฝูง ซะ

^^ 55318906.gif

#5 PSMAN

แฟนบอย.. ไม่คอยเกม Ex

• Interests:Fashion AND Music

Posted 25 August 2008 - 11:05 AM

โบโร่ซวยแน่ๆ ครับปีนี้ โดนใครยิงไม่โดนดันเป็นคาร์เรเกอร์ yoyo_77.gif แต่ดีใจครับนานๆจะเห็นโดนนำแล้วกลับมาได้
แต่รูปแบบการเล่นก็น่าอึดอัดเหมือนเดิม ผมว่าสูตรทิ้ง Torres ไว้คนเดียวน่าจะ work กว่านะ ดึงคีนลงมาเป็นหน้าต่ำดีกว่า

#6 GUEST_1

(*^@^*)......ⓛⓞⓥⓔ

Posted 25 August 2008 - 06:13 PM

QUOTE (Indyhell @ Aug 23 2008, 10:59 PM) <{POST_SNAPBACK}>
7เข้เลย

ดวงดีแท้ๆนัดนี้

#7 Kojiro_

゚’゚*✿۞✿*゚゚

• Royal Executive Members

Posted 26 August 2008 - 02:53 PM

เชียร์หงเหมือนกันครับ

การาเกอร์; กรูทนไม่ไหวแล้ว ทำไมกองหน้ามันยิงห่วยอย่างนี่ว่ะ ด้วยวิญญาณกองหน้าเข้าสิง ตะบันลูกแบบตาไม่ต้องมองประตู
กองหลังโบโร่; ด่ากาลาเกอร์ มรึงเป็นกองหลังมึงขึ้นมายิงทำเชี้ยอะไรว่ะ โค้งไม่ได้สั่งให้กรูประกบน่ะ
ตอเรส-คีน; งานเข้าแล้วกรู นัดหน้าจะได้ลงมั้ยว่ะ
บักเจิด; เอาว่ะไอ้ กาล่า ยังยิงได้ทำไมกรูจะยิงไม่ได้บ้าง ซัดไปต่าข่ายแทบพัง

#8 Tonkza

MTFBWY

Posted 27 August 2008 - 09:46 AM

ลูกนั้นอย่างฮา การาเกอร์แกกดเหมือนฟีลตอนเล่นวินนิ่งอะ แบบยัดๆ เข้าไป อัดเต็มข้อ กลายเป็นเข้าเฉยเลย เหมือนหงุดหงิดกรรมการ สองหนแล้วนะ ไม่แฮนด์ซะที ซัดเปรี้ยงเข้าให้

ที่สะใจกว่าคือ นึกว่า แบ่งแต้มตอนท้ายเจิดซัดเปรี้ยงอีกดอก โบโร่ง่อยเลยครับ มันส์จิงๆ เฮลั่นร้าน วันนั้นเหล้าอร่อนขึ้นมาทันใด อุอุ

#9 oatmax

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 27 August 2008 - 08:20 PM

QUOTE (PSMAN @ Aug 25 2008, 11:05 AM) <{POST_SNAPBACK}>
โบโร่ซวยแน่ๆ ครับปีนี้ โดนใครยิงไม่โดนดันเป็นคาร์เรเกอร์ yoyo_77.gif แต่ดีใจครับนานๆจะเห็นโดนนำแล้วกลับมาได้
แต่รูปแบบการเล่นก็น่าอึดอัดเหมือนเดิม ผมว่าสูตรทิ้ง Torres ไว้คนเดียวน่าจะ work กว่านะ ดึงคีนลงมาเป็นหน้าต่ำดีกว่า

เห็นด้วยกับแผงหน้าคนเดียวครับ

แต่ถ้าไม่มีตอเรส-คีน ก็ไม่มีใครเป็นกองหน้าแล้วมั้ง

บาเบล-เค้าท์ ก็ดันเอามาเล่นปีก (ผมว่าก็เล่นดี แต่จะไม่มีกองหน้าอะดิ)