`

Jump to content

เจอร้านขายพวกเกมและ i-pod ตรงแถวมือถือ(ดูดีครับ)ขาย psp 1.5 ราคา8500บาท ราคานี้แพงไหมครับ ที่สะพานเหล็กถูกกว่าไหมครับและราคาเท่าไหร่

• You cannot reply to this topic
6 replies to this topic

#1 k9999

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 25 September 2006 - 10:47 AM

เมื่อวานผมไปซื้อมือถือใหม่ที่ mbk ครับ(ซื้อ samsung p850+jabra bt620s)อยากได้มานานครับโดยเฉพาะ bt ตัวเท่มากๆ :love (แต่ตัวผมดูลุงมากเลย) :cry เจอร้านขายพวกเกมและ i-pod ตรงแถวมือถือ(ดูดีครับ)ขาย psp 1.5 ราคา8500บาท(ทั้งสีขาวและดำ) ราคานี้แพงไหมครับ ที่สะพานเหล็กถูกกว่าไหมครับและราคาเท่าไหร่ เดือนหน้าว่าจะซื้อครับเดือนนี้กรอบแล้ว :cry2 ขอบคุณครับ

#2 kiratinut

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 25 September 2006 - 01:52 PM

มือหนึ่งรึเปล่าครับ แล้ว เป็น Value Pack รึเปล่า หรือเป็น Giga แต่ราคานี้น่าจะเป็น Value น่ะครับ
สังเกตุง่ายๆ Value แถมเมม 32MB Giga แถม1GB น่ะครับ ถ้าไปที่ร้านแล้วไม่แถมเลย เป็นNormal Pack อย่าหวดมาน่ะครับ แพงสุดๆ
ถ้าเป็น Value ราคาพอไหวครับ แต่ถ้าจะซื้อ นอกจากราคาแล้วมันมีหลายอย่างต้องเช็คอ่ะครับ ลองดูกระทู้เก่าๆ ที่คนเขาจะซื้อเหมือนกันอ่ะครับ ว่า เดด-ไบรท์ เช็คยังไง

#3 นินจาช่วยเจ้าหญิง8

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 25 September 2006 - 03:44 PM

ถ้าเครื่องใหม่เลย เป็น 1.5 ด้วยและชุด Value ราคาใช้ได้คับ ยิ่งถ้าใครชอบสีขาวด้วยหน้าลองไปดูนะคับร้านนี้

#4 k9999

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 25 September 2006 - 03:59 PM

เห็นคนขายบอกเครื่องใหม่ครับเป็น value ถ้ามือ2เขาก็มีครับขาย6500 value เหมือนกัน แต่ผมก็เดาว่าสะพานเหล็กน่าจะถูกกว่าอ่ะครับมีใครได้เดินสำรวจมามั่งครับ ช่วงนี้ผมไม่ได้ไปเดินเลยครับ อากงป่วยหนักเลย

#5 Granzon

What once was happy now is sad....

Posted 26 September 2006 - 09:34 PM

เครื่องถูกดีครับมือ 2 จริงๆถ้าซื้อมาเล่น copy ก็ไม่ค่อยได้ใช้หัวอ่านมากมั้งครับ ดังนั้นผมว่ามือสองก็น่าสนครับ ถ้าจอไม่มีปัญหาก็น่าถอยครับ
อ้อ ต้องระวังรุ่นที่กดปุ่ม สี่เหลี่ยม ยากๆอ่ะครับ ไม่รูตอนนี้ยังมีค้างๆอยู่ในตลาดหรือป่าว

#6 k9999

เซียนเกม

Posted 27 September 2006 - 09:49 AM

ผมจะลองดูครับ คงซื้อเป็นมือ1สีขาวอ่ะ(เดือนหน้า....)

#7 funsafe

นักเล่นเกมมือโปร

• Royal Executive Members

Posted 28 September 2006 - 11:24 PM

ตอนซื้อจริงๆ กลัวไม่ได้ราคานี้ซิ
คนขายบังคับให้ซื้อเกมไปด้วย
รวมราคาแพงกว่าคลองถมรึเปล่า