`

Jump to content

ขอถามน่อยน่ะ....

5 replies to this topic

#1 zizus

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 20 August 2008 - 02:08 PM

เล่นๆ อยุ่เล้วมีเมล มาจากจีเอ็มอ่ะคับ หลังจากที่เข้าเล่นห้องVam/Beginnerได้
เต่ตอนนี้เข้าเล่นห้องแบบVam/beginner ไม่ได้เล้วอ่ะคับได้เต่ห้องอื่นอ่ะ
มันคืออาไรหรอคับ ? ? ?..
เล้วเพื่อน ๆ ๆ เล่นห้องไหนกันคับ ? ? ?
เล้วเวลาล้อคคอไห้หลับนี่กด R1 ใช่ไหมคับ กดยังไงไห้หลับอ่ะคับ
ต้องกด R1 ย้ำ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ หรือ
ต้องกด R1 ค้าง ไว้หรอคับ

ช่วยบอกที ล้อคเล้วไม่หลับสะที อิ อิ

คอบคุนน่ะคับ .
..............................

#2 nufon

นักเล่นเกมตัวยง

Posted 20 August 2008 - 07:59 PM

รู้สึกว่ากดหนักค้างอ่ะครับ

#3 nearrb6

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 21 August 2008 - 12:15 AM

กดค้าง r1 เเล้ว สามเหลี่ยม ผมเล่น sev rosemary ห้อง T H A I L A N D
ชื่อผม dewraiden

#4 Joker

นักเล่นเกมตัวยง

Posted 21 August 2008 - 08:59 AM

Mail จาก GM จะบอกว่า...

เล่นมานานแล้ว พอเป็นแล้ว เก่งแล้ว เลิกไปรังแกมือใหม่ได้แล้ว น่ะ

ล้อเล่น~

จริงๆก็คือมันล็อคเลเวลน่ะน่อ เลเวล 3+ (คิดว่านะ)

ก็จะเข้าห้อง Beginner(มือใหม่) ไม่ได้แล้ว

ให้ไปซัดกะพวกโปรๆ แทน~

เอาตัวน้องไปลองเล่นห้อง Beginner ก็อย่างว่าแหละตาย 4 ฆ่า 15 ไรงั้น เพราะมือใหม่ยกห้องเลย

ก็เลยต้องมีการล็อคเลเวลกันหน่อย~

#5 zizus

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

Posted 22 August 2008 - 08:49 PM

ขอบคุนคับ
วันนั้นเข้าไปเล่นที่เล้ว ห้อง thailand เต่โดนเตะออกมา ครับ ๆๆ
-*-

#6 nearrb6

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 27 August 2008 - 01:50 AM

ชื่อในเกมอาไรอะคับ ไปเเนะนำคัวที่เวป gcon ก้ดีนะคับ