`
←  Action game : Ninja Gaiden 2 , Bayonetta
Logo
»

ขอเทคนิคฆ่าบอสด่านที่ 5หน่อยครับ

makawan's Photo makawan 19 Aug 2008

ขอเทคนิคฆ่าบอสด่านที่ 5หน่อยครับ ไอ้ตัวที่อยู่ในน้ำนะครับไม่ผ่านสักที่ พึ่งเล่นนะครับ ซื้อเครื่องมา 2 อาทิตย์เองครับ มือใหม่

zineryl's Photo zineryl 19 Aug 2008

ยืนยิงธนู nippo ไฟ หลบได้ก้หลบ แค่นั้นเอง

makawan's Photo makawan 19 Aug 2008

ขอบคุณมากๆครับ

morningglory's Photo morningglory 20 Aug 2008

มีโอศเข้าไปซัดใต้ท้องมันเลยแปบเดียวจอด