`
←  DGO SPORT CLUB - ตามติดทุกข่าวสารกีฬา
Logo
»

คุณคิดว่าใครจะเป็นแชมป์พรีเมียร์คับ

sprite^^'s Photo sprite^^ 19 Aug 2008

ปีนี้ ส่วนตัวผมคิดว่า เชลซี นะคับ สุดๆๆ

The Fool's Photo The Fool 19 Aug 2008

liverpool แบบไม่มีเหตุผล

blue_key's Photo blue_key 19 Aug 2008

Arsenal

PeAchYJuNg's Photo PeAchYJuNg 19 Aug 2008

Manutdแบบเข้าข้างตัวเอง แต่ถ้ามองวิเคราะห์Chelseaเต็ง1ครับ

GapKung's Photo GapKung 19 Aug 2008

ถ้าเอาแต่ใจยังไง ผมก็ต้องว่าแมนยูฯ อยู่แล้ว
แต่ถ้าตามเหตุผล ก็มองว่าเชลซีน่าจะโกยแต้มนำและสม่ำเสมอจนยากที่จะไล่ แต่ไม่ใช่เป็นไปไม่ได้

finalekung^^'s Photo finalekung^^ 20 Aug 2008

ถ้าให้ดูแค่นัดแรก ผมว่ายังไม่สามารถที่จะระบุได้หรอกครับว่าใคร จะได้แชมป์
ปัจจัยยังมีอีกเป็นกระตักที่แชมป์ควรจะมี ดูกันโย่ว(ยาวๆ) ดีกว่านะครับ

ขุมกำลังดีสุดยกให้ เชลซี

แต่ยังไง๊ยังไงก็เชียร์ อาร์เซนอล สุดใจครับผม

Special One's Photo Special One 20 Aug 2008

Chelsea ครับ yoyo_55.gif

GinolaBoy's Photo GinolaBoy 20 Aug 2008

ต้องดูยาวๆครับ ส่วนตัวคิดว่า เชลซีเล่นนัดแรกได้เทพมากๆครับ
ทั้งนี้และทั้งนั้นมีหลายปัจจัยนะครับ นักเตะบาดเจ็บ ฟอร์มคู่แข่ง

ผมแฟนไก่ครับ...นัดแรกก็เป๋ซะแล้ว...แหะแหะ

GUEST_1's Photo GUEST_1 20 Aug 2008

คิดว่าเชลซีครับ แต่ละตัวสุดทีนจริงๆ ฤดูกาลที่แล้วทีมระส่ำเพราะขัดแย้งภายใน(โค้ชกับเจ้าของทีม) หน้ามืดไปคว้าโค้ชบอล อบต. มาทำทีม
ยังเล่นเอาผีกระอัก กว่าจะได้ดับเบิ้ลแชมป์ ผมว่าปีนี้เชลซีเบียดกับแมนยูครับ ทีมอื่นแค่แย่งโควต้า ชปล.ไปกันบอลกร่อย ดูแล้วยังห่างคู่นี้จริงๆ
โด้ ศิษย์ป๋า กับ ดร๊อกบา ตีนระห่ำ กลับมาเมื่อไหร่สนุกแน่ครับ yoyo_55.gif

Deal's Photo Deal 20 Aug 2008

ผมมันเด็กผีครับยังไงก็รักผีเชียร์สุดใจเลยงับ yoyo_92.gif ผีสู้...สู้

Kongky's Photo Kongky 21 Aug 2008

เอาแบบไม่เข้าข้างเลยนะคับ

แมนยู แน่ๆ

อิอิ b048a2d2.gif

morningglory's Photo morningglory 21 Aug 2008

ยังไงก็แมนยูครับ ถึงไม่มีไอ้โด้ก็ตาม (เริ่มเกลียดมันแล้ว)

t0nG kUNg's Photo t0nG kUNg 21 Aug 2008

อาเซนอล แบบนอนมา แชมแน่ๆๆๆ yoyo_61.gif

nickname026's Photo nickname026 22 Aug 2008

เวลามีคนมาถามผมแบบนี้นะไม่ว่าจะเมื่อ 15ปีก่อนหรือปัจจุบัน
คำตอบผมมีเพียง 1 เดียว ครับ

MANCHESTER UNITED !!

MeduSa's Photo MeduSa 23 Aug 2008

หงษ์ สิงค์ ปืน หลบไป ผีแดงและแช้มป์ตัวจริง yoyo_77.gif

kong_mugen's Photo kong_mugen 23 Aug 2008

เชียร์ปืนแต่คิดว่าสิงห์น่าจะได้

kunchan's Photo kunchan 23 Aug 2008

ลิเวอร์พูลได้แชมป์

นิวได้รองแชมป์

โอเว่นได้ดาวซัลโว

Marioget's Photo Marioget 23 Aug 2008

หงส์แดงได้แชมป์แน่นอนครับ เพราะว่าเล่นไม่ดีแต่ชนะ ดวงแชมป์จับจริงๆ

ยิ่งถ้านัดที่ 4 ชนะผีแดงที่บ้านได้ขึ้นมานะ ผมจะฟันธงว่าได้แชมป์แน่นอน 100% 555

Tonkza's Photo Tonkza 27 Aug 2008

อยากเห็นฟอร์มแชมป์ ต้องดูหงส์

แต่ถ้าเอาจิงๆ ยังมองยากครับสองนัดเอง

Machismo's Photo Machismo 07 Sep 2008

มาเชลซีอีกคนคับ...ชอบๆ