`
←  DGO CLUB : PSVITA & PSP
Logo
»

พรุ่งนี้แล้วครับสำหรับ Emulator PSP สำหรับ...

Brutal-Method's Photo Brutal-Method 24 Sep 2006

จาก PSPUPDATES สนใจอ่านกันได้เลย
จากนาย Yoshihiro อันเลื่องลืม (ในแง่ลบ) กับผองเพื่อน :aha:
อ่านคร่าวๆดู ตัวอีมู จะออกมาให้เราเล่นกันในวันพรุ่งนี้ (เวลา2ทุ่มที่ฝรั่งเศส ส่วนที่ไทยคำนวนเอาครับ)
ซึ่งมัน Support ทั้ง .iso และ .bin
แต่อย่าเพิ่งคาดหวังว่ามันจะเล่นได้ทุกเกมนะครับ
ห่วงแต่ ขนาดเมมโมรี่ล่ะ เพราะเกมมันใหญ่ๆทั้งนั้น ... :jark
หวังไปมันจะมีโปรแกรมบีบให้เล็กเหมือน dax หรือ iso นะ :explain
จากที่ดูวีดีโอ ที่ให้มา ก็น่าเชื่อถือดีครับ
ทั้งไฟเมม และการรันโปรแกรม
ดูดี และหวังให้มันใช้ได้จริงครับ
ถ้าไม่ผิดพลาดผมจะมารีวิวให้ดูพรุ่งนี้
โปรดติดตาม ถ้ามันออกมาจริง :um

ArtDVDs's Photo ArtDVDs 24 Sep 2006

ถ้าเป็นจริงได้ผมจะได้เก็บเจ้า PS1 ผมเข้ากรุซักที วางไว้เพราะเล่น FF9 อยู่เกมเดียว แต่เกมมันตั้งหลายแผ่นจะเปลี่ยนแผ่นได้ไหมเนี่ย