`

Jump to content

สอนเล่น Test Drive หน่อยครับ

2 replies to this topic

#1 ?u Mun Za

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 24 September 2006 - 06:08 PM

ตอนนี้เพิ่งเริ่มเเรกเลยมีบ้าน 1 หลังกับ รถ 1 คันเเต่ผมเห็นคนอื่นขับรถอยู่ในเมืองเต็มไปหมดทำยังไงถึงจะซื้อรถเจ๋งๆเเบบคนอื่นได้
มั้ง เเล้วเซฟเกมส์ได้ที่ไหนช่วยสอนเล่นทีครับ :her

#2 ๏ Webspin ๏

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 24 September 2006 - 07:17 PM

กด Start เฉย ๆ มันก็จะเซพให้แล้วคับ

จะซื้อรถเจ๋ง ๆ ได้ก็ต้องมีเงินก่อนคับ แต่จะซื้อเจ๋ง ๆ เลยคันแรกนั้นคงลำบาก แนะนำให้เล่นมิชชั่นไปเรื่อย ๆ แหละคับ
พอมีเงินซัก 150,000 ก็ไปซื้อ Ferrari มาขับก่อน หรือเลือกยี่ห้ออื่นก็ได้ แล้วแต่ชอบอะคับ คันละ 5 6 7 แสนอย่าเพิ่งไปมอง
หารถเกรด C เหมาะ ๆ ซักคันก็สบายแล้วคับ

ผ่านมิชชั่น ได้เงิน เก็บเงินซื้อรถใหม่
วนอยู่แค่นี้แหละคับ ไม่ยากเลยคับผม

#3 xanyz

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 25 September 2006 - 08:28 PM

เล่นไปสักพักจะ tune รถได้คราวนี้จะง่ายขึ้นมากๆ จะเก็บตังก็ให้ทำ mission ส่งรถ ไปช้าๆแต่อย่าชนก็ได้ทีละแสนกว่า
แนะนำซื้อรถ ferrari ตามกระทู้ล่างๆครับ จะเก็บซื้อ F430 หรือ enzo เลยก็ได้คราวนี้ง่ายสุดๆ

สักพักจะมี mission ทำความเร็วด้านบนๆของแผนที่วิ่งแป๊บเดียวได้ 20000

เล่นนานพอควร mission ง่ายๆได้ตังที 50000,75000 เพียบเลย

ถ้าอยากให้ร้านอะไรออกมาก็ให้วิ่งไปหาตามแผนที่กระทู้ล่างๆเหมือนกัน

ปล.สรุปมีคนหาให้หมดแล้วครับ ผมก็เล่นตามนั้นแค่นั้นเอง