`

Jump to content

แต่งรถได้ที่ไหนคับ

2 replies to this topic

#1 honmaru

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 24 September 2006 - 09:25 AM

คือผมเหมือนเคยเจอตอนขับรถผ่านแต่เข้าไม่ได้อ่ะคับ แล้วอยากรู้ว่าทำไงถึงจะมองเห็นอ่ะคับเหมือนมันต้องปลดล็อคก่อนหรือไงคับถึงจะมีที่ใ
ห้แต่งรถแล้วต้องทำไงบ้างอ่ะคับ

#2 xanyz

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 24 September 2006 - 11:10 AM

ลองดูกระทู้แผนที่ครับ
มันแล้วแต่ด้วยว่ารถเราของค่ายไหน ร้าน tune จะมี 7 ร้าน ต้องเจอก่อนถึงเข้าได้ครับ

#3 mjko

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 26 September 2006 - 02:57 PM

ถ้าร้านที่เราจะเข้า มันตรงกับยี่ห้อรถเรา ก็เข้าไปได้เลยครับ
แสดงว่าร้านที่คุณเจอ ไม่รับยี่ห้อที่คุณขับอยู่
ต้องเข้าร้านอื่นครับ ตามแผนที่เลย ขับผ่านวนๆจะเจอเอง
ผมเองก็วนอยู่นานกว่าจะเจอ ก็ได้แผ่นที่นี่แหละครับช่วยได้เยอะ