`
←  Action game : Ninja Gaiden 2 , Bayonetta
Logo
»

ฆ่าหนอนรูยังไงครับ

morningglory's Photo morningglory 16 Aug 2008

มันเลื้อยตลอดเลยดักฟันมันก็หนีบเราเลือดลดฮวบมีเทคนิคยังไงก็บอกหน่อย

zineryl's Photo zineryl 16 Aug 2008

1.หลบรูข้างๆ เอาธนูยิงหรือ ใช้ UT ของเคียว
2.ไปยืนเจอซึ่งๆ หน้าแล้วเอา เคียวชาร์จ UT รอ
3.nippo ฟีนิกส์ แล้วอัด

morningglory's Photo morningglory 19 Aug 2008

QUOTE (zineryl @ Aug 16 2008, 01:56 PM) <{POST_SNAPBACK}>
1.หลบรูข้างๆ เอาธนูยิงหรือ ใช้ UT ของเคียว
2.ไปยืนเจอซึ่งๆ หน้าแล้วเอา เคียวชาร์จ UT รอ
3.nippo ฟีนิกส์ แล้วอัด

เคียวที่ได้จากหมาป่าป่าวครับ เคยไปยืนรอมันเจอรูดกะรู 2 ครั้งตายหยั่งเขียดครับ

morningglory's Photo morningglory 20 Aug 2008

ผ่านได้แล้วครับเมือคืน

555's Photo 555 17 Apr 2009

มันเลื้อยตลอดเลยดักฟันมันก็หนีบเราเลือดลดฮวบมีเทคนิคยังไงก็บอกหน่อย

ง่ายมากเลยเลยครับ เวลาเข้าถ้ำให้เดินชิดขวาไปเรื่อยๆเราจะเจอถ้ำเล้กๆเก็บของแล้วออกมา ชิดขวาตลอดเลยนะครับ เราจะเจอถ้ำที่มันเข้ามาไม่ได้ มันจะเลื้อย ผ่านหน้าถ้ำเราอย่างเดียว ใช้ธนูสอยมันซะ