`

Jump to content

ติดตอนสู้กับ ที่เป็นอมตะอะครับ

5 replies to this topic

#1 Nutninho

นักเล่นเกมมือใหม่

Posted 11 August 2008 - 09:40 PM

พอเรา ยิงมัน มันก็ตายไปอะครับ สะครู่นึง มันก้ ฝื้นได้อะ ต้องเอา ยาที่ได้มา ไป ฉีดมันยังไงอะครับ หาวิธีทำหลายทีและไม่ได้เลย ช่วยหน่อยครับ ฆ่ามัยยังไง

แล้ว ภาคนี้มีทั้งหมดกี่ ด่านอะครับ

#2 ~Dante~

Kenjiman

• High Royal Executive Members

Posted 11 August 2008 - 10:09 PM

CQC(จับมันล็อค)แล้วกดสามเหลี่ยมครับ

#3 BrainsToRm

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 11 August 2008 - 10:33 PM

QUOTE (Nutninho @ Aug 11 2008, 09:40 PM) <{POST_SNAPBACK}>
พอเรา ยิงมัน มันก็ตายไปอะครับ สะครู่นึง มันก้ ฝื้นได้อะ ต้องเอา ยาที่ได้มา ไป ฉีดมันยังไงอะครับ หาวิธีทำหลายทีและไม่ได้เลย ช่วยหน่อยครับ ฆ่ามัยยังไง

แล้ว ภาคนี้มีทั้งหมดกี่ ด่านอะครับ

ไอเท็มด้านซ้ายให้ใช้ syring อาวุธด้านขวามือแนะนำเป็นปืนสั้นหรือปืนยาสลบ

พอมันล้มลงให้ไปอยู่ด้านหลังมันครับ เว้นระยะไว้ประมาณครึ่งก้าว ป้องกันการสะดุดเสียจังหวะ

พอมันลุกขึ้นมาเข้าไป R1 ล๊อคคอแล้วตามด้วยสามเหลี่ยมฉีด syring ครับ

#4 PSMAN

แฟนบอย.. ไม่คอยเกม Ex

• High Royal Executive Members
  • Interests:Fashion AND Music

Posted 11 August 2008 - 11:43 PM

ตอบเรื่องด่านแล้วกันครับ ถ้าผ่าน Vamp ได้ก็ได้ขับ Rex ครับ มันส์โครต....... 860e2a45.gif

จากนั้นก็จะเข้าสู่ Act 5 Act สุดท้ายแล้วครับ สู้ๆ c6a3ddb3.gif

#5 oakzter

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 11 August 2008 - 11:50 PM

สะใจมากตอนสู้กัน Rex vs Ray
Armored core ยังอายยยยยยยยย

Edited by oakzter, 11 August 2008 - 11:50 PM.

#6 Callihniel

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 13 August 2008 - 10:51 AM

QUOTE (oakzter @ Aug 11 2008, 11:50 PM) <{POST_SNAPBACK}>
สะใจมากตอนสู้กัน Rex vs Ray
Armored core ยังอายยยยยยยยย

ใช่ๆ.. ผมพูดประโยคนี้เลยกับเพื่อน ถ้า Armor Core มันทำภาพได้ระดับนี้คงมันส์น่าดู (แผ่น AC แหมะอยู่ในลิ้นชัก >w<)