`
←  Metal Gear Solid 4: Guns of the Patriots
Logo
»

จะเอาemblem bigboss นี่ ผมจะใช้solargunนี่...

runrunx's Photo runrunx 02 Aug 2008

จะเอาemblem bigboss นี่ ผมจะใช้solargunนี่จะได้มั้ย(ถือว่าเป็น item พิเศษรึเปล่า)

แล้วร่างbeast นี่ใช้ปืนธรรมดายิงได้เลยใช้มั้ย (ร่างbeauty ค่อยเอายาสลบยิงเอา)

BrainsToRm's Photo BrainsToRm 02 Aug 2008

QUOTE (runrunx @ Aug 2 2008, 07:49 PM) <{POST_SNAPBACK}>
จะเอาemblem bigboss นี่ ผมจะใช้solargunนี่จะได้มั้ย(ถือว่าเป็น item พิเศษรึเปล่า)

แล้วร่างbeast นี่ใช้ปืนธรรมดายิงได้เลยใช้มั้ย (ร่างbeauty ค่อยเอายาสลบยิงเอา)

ได้ครับ ไม่ถือเป็นไอเท็มพิเศษครับ ใช้โลด

ตอบ:ใช่ครับ
Edited by BrainsToRm, 02 August 2008 - 08:01 PM.

runrunx's Photo runrunx 02 Aug 2008

ขอบคุณคับ