`

Jump to content

เครื่องผมออนไม่ได้

2 replies to this topic

#1 mishima corp

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 01 August 2008 - 09:37 PM

คือถ้ายกเครื่องไป แล้วผมจ่ายเงินค่าพอยท์ให้+ค่าเสียเวลาด้วย มีใครที่ไหนรับทำไหมคับ อยากเล่นมิชชั่นมากๆคับ ถ้าใครสนใจช่วยตอบในกระทู้นี่ด้วยนะคับ แล้วเดี๋ยวค่อยติดต่อทางเบอร์โทรที่หลัง

#2 Binoculars

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 01 August 2008 - 10:52 PM

มันแบนที่ตัวเครื่องหรือ gamertag ล่ะครับ เรื่องนี้ผมไม่รู้
ผมว่าถ้าแบนที่ตัวเครื่องคุณก็แค่ลองถอด hdd ไปต่อเครื่องอื่นดูแค่นั้นครับ
ถ้าไงก็ลองเอามาเล่นดูครับ ระวังเรื่องเกมค้างด้วยล่ะ อาการเป็นไงก็มาเล่ากันฟังด้วยนะ อิอิ
ถ้าไม่รอดก็เคลียร์แคชดูครับ แล้วบอกด้วยนะว่า mission มันหายไปด้วยป่าว ฮ่าๆ

#3 mishima corp

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 03 August 2008 - 05:21 AM

QUOTE (Binoculars @ Aug 1 2008, 10:52 PM) <{POST_SNAPBACK}>
มันแบนที่ตัวเครื่องหรือ gamertag ล่ะครับ เรื่องนี้ผมไม่รู้
ผมว่าถ้าแบนที่ตัวเครื่องคุณก็แค่ลองถอด hdd ไปต่อเครื่องอื่นดูแค่นั้นครับ
ถ้าไงก็ลองเอามาเล่นดูครับ ระวังเรื่องเกมค้างด้วยล่ะ อาการเป็นไงก็มาเล่ากันฟังด้วยนะ อิอิ
ถ้าไม่รอดก็เคลียร์แคชดูครับ แล้วบอกด้วยนะว่า mission มันหายไปด้วยป่าว ฮ่าๆ

คิดว่ายังไม่โดนแบบนนะคับ ทั้งเครื่องทั้งเกมเมอร์แทค เพราะไม่เคยออนไลน์เลย