`

Jump to content

ถามเรื่องแผ่น MGO ที่ขายแยกหน่อยครับ

2 replies to this topic

#1 Mugaa

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 30 July 2008 - 08:37 PM

แผ่น MGO ที่ขายแยก มันคือแผ่นที่ใช้ เล่น ไม่ใช้ extention ใช้มั้ยอะครับ
ผมจะได้ซื้อ > <

#2 t-kung

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Executive Members

Posted 31 July 2008 - 01:37 PM

ใช้เล่นได้เลยครับ แต่ต้องอัพแพทช์เป็นเวอร์ชั่นล่าสุดก่อน แผ่นที่มาเป็นเวอร์ชั่น 1.0 ไม่ได้รวม GENE EXPANSION PACK เข้าไปได้ ซึ่งตอนแรกผมก็คิดว่าจะรวมเข้าไปด้วย เพราะช่วงเวลาที่แผ่นออก ตรงกับที่ EXPANSION PACK ออกพอดี เพิ่งสังเกตุเห็นตรงสติ๊กเกอร์ที่ติดตรงกล่อง เขียนว่า MGO Starter Pack
แผ่นมีแต่โซนญี่ปุ่นนะครับ เล่นกับเซิฟเวอร์ญี่ปุ่นอย่างเดียว แต่คำสั่งในเมนูเกมส์น่าจะเปลี่ยนตามภาษาที่เซ็ตในเครื่อง เพราะของผมเป็นอังกฤษเหมือนกัน

#3 nearrb6

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 31 July 2008 - 02:32 PM

อดเล่นกับคนไทยเลยซิคับ room T H A I L A N D