`
←  Action game : Ninja Gaiden 2 , Bayonetta
Logo
»

อยากได้หลอดเลือดยาวๆ

morningglory's Photo morningglory 29 Jul 2008

ทำยังไงครับหลอดเลือดจึงจะยาวขึ้นเหมือนกับ DMC4 เพราะตอนสู้กับบอสโดนมันยกซดอย่างเดียวเลยง่าช่วยหน่อย yoyo_04.gif

crub_666's Photo crub_666 29 Jul 2008

มันจะมี พวงลุกแก้วสีน้ำเงินอ่ะคับ

เวลาเราเติมเลือด มันจะขยายหลอดเพิ่มขึ้นไปด้วย

แต่ลูกแก้วสีน้ำเงินลูกเดียวผมไม่รุ้ว่าเอาไว้ทำอะไรเหมือนกัน

zineryl's Photo zineryl 29 Jul 2008

แต่ลูกแก้วสีน้ำเงินลูกเดียวผมไม่รุ้ว่าเอาไว้ทำอะไรเหมือนกัน

มันเหมือนกันเพียงแต่เติมทีละลุกถ้าเติมเต้มเกจเมื่อไรก้จะมีค่าเท่ากับ LTOG อันนึง

ภาคนี้ป้อนๆ มากพลาดจุดไหนยังมีขายที่ร้าน

morningglory's Photo morningglory 29 Jul 2008

แล้วถ้าเราเติมมันจะยืดออกมาใช่ไหมครับ ขอบคุณมากครับที่ให้ความกระจ่างเล่นมาจนถึงมังกรน้ำแล้วหลอดเลือดยังไม่ยืดเลยสักติ๊
ดหนึง yoyo_33.gif

KAD-XBOX360-2's Photo KAD-XBOX360-2 05 Aug 2008

เก็บลูกแล้วไว้เยอะๆ ใช้เฉพาะ ลูกเดียวๆ ลูกที่เป็นพวงๆเก็บไว้เพราะเป็นเหมือนยาเติมพลัง

ในด่านสุดท้าย(ถึงมีเงินก็ซื้อไม่ได้ ลูกแก้วแบบเป็นพวงอ่ะ) มียาอย่างล่ะ3 อันกลัวว่าจะไม่พอ

ขีดยาวไปก็เท่านั้นเพราะเวลาเติมพลังก็ได้มากสุดของยา ราคา4000เองเสียดายลูกแล้ว(แบบเป็นพวง)

ปล. ดาบคู่นี้สุดยอดจริงๆ เวลา Lv.3