`

Jump to content

ถามนิดคับแต้มที่ไว้ซื้อของนี้มันได้ยังไงอ่าคับ

1 reply to this topic

#1 bird036

ถ้ามัวแต่กลัว แล้วเมื่อไหร่จะกล้า

• Royal Executive Members

Posted 28 July 2008 - 07:20 AM

มันได้ยังไงอ่าคับ ไม่เข้าใจ ต้องใช้บัตรซื้อป่าวคับ หรือว่าเล่นในเกมก็ได้เอง อยากได้ของใหม่ๆใส่ตัว แต่ ไม่มีบัตร เครดิต แล้ว ไอ้ lv ตัวเราอะ มันขึ้นยังไงหว่า เล่นมานานๆแล้วยัง 1เลย เหอๆๆ งง แท้ yoyo_71.gif

#2 nearrb6

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 28 July 2008 - 02:20 PM

lv ตัวละครขึ้นอยู่กับความสามารถในการเล่นของเราคับเล่นดี lv ก้ขึ้นเล่นเเย่ลงlv ก้ลดลงด้วย ส่วน reward shop นี่วันนั้นผมเข้าไปเเลกได้ครั้งนึงเเล้วเเต่มันปิดไปอีกเเล้วของส่วนใหญ่ 300+ คับ