`

Jump to content

ทำไมนาโอมิต้องทำร้ายตัวเองด้วยอ่าครับงงแล้วนาโอมิเป็นไรกับVampหรอครับสงสัย

24 replies to this topic

#21 ~Dante~

Kenjiman

• High Royal Executive Members

Posted 28 July 2008 - 11:32 PM

^ผมหมายถึงที่บิ้กบอสโผ่ลมาแล้วโดนนะครับมันแบบว่ากระทันหันมากผมว่ามันแปลกๆ
แต่อย่างอื่นก็โอเคครับแค่ไม่ชอบช่วงท้ายๆ

#22 hokuken_k

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 29 July 2008 - 08:52 PM

ง่าย ๆ เลย มันโผล่มาตายแทน Snake 5555+

#23 jamemax

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 04 August 2008 - 09:24 PM

QUOTE (bios @ Jul 27 2008, 01:43 PM) <{POST_SNAPBACK}>
FOXALIVE เป็น worm ที่ใช้ทำลาย AI ของ Patriot ครับ นาโอมินำมาพัฒนาต่อยอดมาจาก worm ที่ emmy ใช้ในภาคแรก แล้วก็ส่งต่อให้ซันนี่ทำจนสมบูรณ์แบบ

ส่วนเรื่อง FOXDIE ตัวเก่าในตัว snake นั้น หยุดการทำงานไปเพราะตัว FOXDIE ที่ drebin ฉีดไปให้ครับ

*IMO* Patriot ก็คงไม่อยากให้เกิดเหตุการไวรัส FOXDIE กลายพันธุ์จนฆ่าทุกคนที่ขวางหน้าเหมือนกัน เพราะว่าธุรกิจสงครามอาจจะชะงักได้ ก็เลยสร้าง FOXDIE ตัวใหม่ให้มีผลไปหยุดยั้งตัวเก่าไว้ด้วย

emma ต้องภาค 2 สิครับ
ภาคแรกเผลอๆ The Patriot ยังไม่มีเลยด้วยซ้ำ -*- แต่ worm ที่ emma ใช้ไปถ้าจำไม่ผิดคือจะทำลาย Arsenal Gear นะครับ
แต่ที่จริงแล้วคือทำให้เล้กลงนั่นเอง..

#24 kong123

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Banned

Posted 19 August 2008 - 05:15 PM

yoyo_71.gif yoyo_71.gif

#25 chevalier

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members
  • Interests:xbox &amp; PS3

Posted 08 April 2009 - 02:15 PM

เกมนี้เนื้อเรื่องยาวจริงๆ ตอนแรกก็ตั้งใจฟัง พอซักพักไม่ไหวละ