`
←  Metal Gear Solid 4: Guns of the Patriots
Logo
»

คาดว่า MGS4 จะมีภาคเสริมหรือไม่???

oakzter's Photo oakzter 24 Jul 2008

เพื่อนๆคิดว่าไง ไหนๆตาเกาะน้อย(โคจิม่า) รับเละขนาดนี้ ผมว่าพักนี้ ลุงงูเราชักจะล้าๆกร่อยๆลงไปเยอะนะเนี่ย
มันน่าจะมีอะไรเสริมในภาคบ้าง แบบ codec ไร้ประโยชน์ในภาคนนี้ก็น่าจะมีอะไรมากกว่านี้ ฯลฯ

MGO อยากให้มีโหมดแบบขับหุ่นชนกันมีบอส B&B corp มาแจมระหว่างสองฝ่ายสู้กัน ใครล้มบอสได้ก่อนทีมนั้นชนะ ประมาณนี้ ผมว่ากิ๊บมากๆเลยอ่ะ

ปล. ใครยัง update MGO ไม่ได้บ้าง ผมยังไม่ได้เลยอ่ะ เซ็งไก่

RelliKDoG's Photo RelliKDoG 24 Jul 2008

เดี๋ยวก็มีเหมือนพวก Subsistance ออกมามั้งครับผมว่า

kunchan's Photo kunchan 24 Jul 2008

ออกมาแบบถาค 3 ก็ดี

มีเหมือนเสนค VS มังกี้ แล้วก็ แผ่นที่ดูคัทซีนได้เพลินๆ

~Dante~'s Photo ~Dante~ 24 Jul 2008

ผมว่ามีชัว

Master Ps3's Photo Master Ps3 25 Jul 2008

ผมว่ามีชัวๆๆๆ ครับจากดูมาทุกภาค

ผมว่ามีชัวๆๆๆ ครับจากดูมาทุกภาค

hokuken_k's Photo hokuken_k 01 Aug 2008

ไม่มี