`

Jump to content

ถ่ายรูปในเกมส์ทำยังไงเหรอครับ

• You cannot reply to this topic
4 replies to this topic

#1 sam fhisher

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 23 July 2008 - 06:08 PM

d16c4689.gif ใครพอจะทราบมั้ยครับ แฮ่~~~ ,มีหลายช็อดมากที่อยากถ่าย

ขอบคุณครับ

#2 Aibrazy

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 24 July 2008 - 12:32 AM

ต้องเก็บกล้องใหห้ได้ก่อน แต่จำไม่ได้เหมือนกันเก็บจากไหน b048a2d2.gif

#3 spock

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 25 July 2008 - 10:31 AM

เก็บตอนมิชชั่น บริฟฟิ่งบนเครื่องบินครับ ใช้หุนMk IIเข้าไปเก็บหลังเครื่องคอมของหนูซันนี่

ที่ผมอยากรู้กว่าคือเอารูปมาลงคอม ลงเว็บ กันยังไง เห็นมีชื่อเกมอยู่ตรงมุมล่างด้วยเก๋ดีอะ yoyo_16.gif

#4 sam fhisher

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 25 July 2008 - 11:51 AM

QUOTE (spock @ Jul 25 2008, 10:31 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เก็บตอนมิชชั่น บริฟฟิ่งบนเครื่องบินครับ ใช้หุนMk IIเข้าไปเก็บหลังเครื่องคอมของหนูซันนี่

ที่ผมอยากรู้กว่าคือเอารูปมาลงคอม ลงเว็บ กันยังไง เห็นมีชื่อเกมอยู่ตรงมุมล่างด้วยเก๋ดีอะ yoyo_16.gif

Mission อื่นได้มั้ยครับ อยู่บนเครื่องบินเหมือนกันนิ yoyo_70.gif

แต่ขอบคุณมากครับ

#5 Uzsa

Shirokishi Monogatari Hikari to Yami no Kakusei

• Royal Executive Members

Posted 26 July 2008 - 12:56 PM

QUOTE (sam fhisher @ Jul 25 2008, 11:51 AM) <{POST_SNAPBACK}>
Mission อื่นได้มั้ยครับ อยู่บนเครื่องบินเหมือนกันนิ yoyo_70.gif

แต่ขอบคุณมากครับ

ไปที่เมนูน่ะครับที่มีโหลดเกมส์ new game เลือกโฟโต้ อัลบัม กดวงกลมเลือกไปที่รูปที่ต้องการ ดูทางซ้ายของรูปจะมีคำว่าเซฟ กดเซฟ เลือก normal size (ภาพจะไม่เบลอ) เครื่องจะเซฟเป็น .JPEG รูปจะไปอยู่ที่ XMB ไปดูที่รูปภาพรูปจะอยู่ในนั้นล่ะครับ จะโอนไปที่อื่นก็หาแฟรชไดร์ฟมาเสียบเอา