`
←  DGO CLUB : PSVITA & PSP
Logo
»

WE9 จะ sync options file จาก PS2 ไป PSP ยั...

Guitar_O+'s Photo Guitar_O+ 17 Sep 2006

ตอนนี้ผมทำแบบนี้
เสียบ สาย usb จาก psp เข้า port usb ของ ps2

ที่ ps2 เข้าไปที่ options => psp datalink แล้วก็ รอ (ตอนนี้หน้าจอมีให้กด ได้แค่ cancel)
ที่ psp เข้าไปที่ options => ps2 datalink แล้วก็ รอ (ตอนนี้หน้าจอมีให้กด ได้แค่ cancel)

ทำอะไรไม่ได้เลยอ่ะครับ
มันต้องทำอะไรเพิ่มเติมรึป่าวครับ

Brutal-Method's Photo Brutal-Method 18 Sep 2006

ที่ผมเคยทำก็ประมาณที่ว่าอ่ะครับ
ถ้าได้ พวกชื่อต่างๆก็จะมาครับ (เช่นถ้าเล่น jap แต่ sync จากที่แก้ชื่อแล้วก็จะเป็น eng)
ไม่แน่ใจว่าธงที่ edit จะมาป่าว
ก็ประมาณนี้น่ะครับ

ปล. ผมเลือกจาก PSP อย่างเดียวนะ ps2 เลือกไปที่หน้านั้นเฉยๆ