`

Jump to content

มือใหม่หัดเล่น KUF ครับ มีเรื่องอยากถาม

2 replies to this topic

#1 CookieM@ster

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 20 July 2008 - 08:51 PM

อยากรู้ว่าเวลาเล่นออนไลน์กันค่าประสบการณ์มันแชร์กันไหนครับ หรือของใครของมัน ใครฆ่าได้เยอะก็ได้เยอะ อยากทราบครับ อีกอย่างคือถ้าเล่นกันหลายๆ คน ทุกคน LV ต้องใกล้ๆกันป่าวครับ ถ้าคนนึง Lv สูงๆ แล้วอีกคน เพิ่งเริ่มเล่นมันจะเล่นด้วยกันได้ไหม

#2 piya2519

I AM THE LEGEND OF KINGDOM UNDERFIRE

• High Royal Executive Members
  • Interests:TRS ThaiRainbowSix

Posted 21 July 2008 - 08:34 AM

มันจะเป็นแบบว่าถ้าโจมตีโดนเหมือนๆกันก็แชร์กันครับ แล้วเรื่อง LV ไม่เกี่ยวกันครับว่าต้องเท่ากันต่างกันก็เล่นด้วยกันได้ 04a97f13.gif
ในเกมนี้มันจะมี 3 โหมดครับ normal hard extreme ถ้ามีคนชวนเราจะเล่นโหมดที่ยากสุดได้ครับแล้ว LV จะขึ้นเร็วมากๆ b048a2d2.gif

#3 lyraorphee

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 21 July 2008 - 01:12 PM

อยากไปก็บอกคุณพี่ piya ได้นะคับ เพราะจะได้ยืมของแถมเทพด้วย อ้อบางทีพี่เค้าอาจให้ไปเลยก็ได้ ของเค้าเยอะ ว่างๆ ก็ชวนมาได้คับ "everydaymkcafe" on ช่วง 6 โมงเย็นขึ้นไปทุกวัน