`
←  Metal Gear Solid 4: Guns of the Patriots
Logo
»

MGO มีอะไรใหม่ๆให้เราใช้หรือตกแต่งยังครับ

kunchan's Photo kunchan 18 Jul 2008

อยากทราบอ่ะครับ

เช่นตัวละครหญิง ด่านใหม่ๆ อาวุธใหม่ๆ

แต่งตัวเพิ่มเติม บลาๆๆ

~Dante~'s Photo ~Dante~ 19 Jul 2008

ไออัพเดทเมื่อวานมันมีอะไรบ้างอะ เห็นบอกเพิ่มสกิลนี้สกิลอะไรหรอครับ
แล้วมันซื้อเสื้อได้แล้วใช่ปะได้ข่าวแล้วจะเอาrewardยังไงครับ
ส่วนไอแผ่นMGOที่จะออกวางขายนี้มันคืออะไรอะงงแยกกับเซิฟเว้อของแผ่นหลักรึป่าว 5c745924.gif

Tns Srjj's Photo Tns Srjj 19 Jul 2008

อยากรู้เหมือนกันมีอะไรใหม่บ้าง

ที่มีเพชให้อัฟเดทนี่สุดๆจริงๆอัฟเดทนานมากๆ ยังไม่เสร็จเลยผม
Edited by Tns Srjj, 19 July 2008 - 01:11 AM.

libertica's Photo libertica 19 Jul 2008

เท่าที่รู้นะ มีเพิ่มมา2สกิลครับ
1.เข้าไปหลบในลังกระดาษเป็นเวลา1ชั่วโมงถึงจะปลดล๊อคสกิลนี้ 154218d4.gif (สกิลนี้เกี่ยวกับการเคลื่อนที่โดยหลบอยู่ในลัง)
2.ปลุกเพื่อนที่สลบอยู่กับพื้น50ครั้งเพื่อปลดล๊อคสกิลนี้ 3070242c.gif (ไม่แน่ใจจำนวนนะดูผ่านๆ) (สกิลจะเกี่ยวกับการช่วยเหลือทีม)

เล่นๆไปผมเจอคนใช้ตัวละครหญิงแล้ว ร้องกันกรี๊ดๆลั่นเลย b048a2d2.gif แต่ผมมีช่องเดียวอะไม่อยากลบลองดูว่าจะสร้างตัวหญิงได้ไหม ขี้เกียจเล่นใหม่

และก็ระบบreward pointเหมือนจะยังไม่เสร็จนะ ผมมี510แต้ม กดเข้าไปแล้วมันย้อนwebกลับไปกลับมาหน้าเดิม สงสัยยังไม่ได้-*-

และก็แพคเสริมGENE อันนี้ต้องเสียเงินครับ มีโหมด ด่าน ตัวละครเพิ่ม
Edited by libertica, 19 July 2008 - 01:25 AM.

Genexix's Photo Genexix 19 Jul 2008

เมือวานกำลัง Download Update อยู่ Server หลักดันปิดซะงั้น ไป 90% แล้วด้วยว่าจะเล่นดึก ๆ ซะหน่อย
อย่างเซ็งเลยครับ เดี๋ยววันนี้โหลดต่อ มันจะต่อจากของเดิมให้มั้ยเนี่ย เศร้าเลย d33561e9.gif

nearrb6's Photo nearrb6 19 Jul 2008

อัพเดทใหม่อย่างดีเลยอิอิ ping ดูง่ายขึ้น ปืนปรับราคา มีดทุ่มลงพื้นเเล้วช็อตไม่ได้ละ

hokuken_k's Photo hokuken_k 19 Jul 2008

ล่าสุด มันปิด MGO Shop ชั่วคราว บอกว่ามีปัญหาเรื่องระบบตัดบัตรเครดิท