`

Jump to content

จบแล้วคับแบบง่าย

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 aem

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 18 July 2008 - 12:32 PM

บอกเทคนิคส่วนตัวคับ ผมเก็บของที่เติมพลังไว้ใช้ตอนสุดท้ายคับมีดังนี้
1.ไอ้ลูกกลมสีฟ้าอ่ะคับ 2 ลูก ใช้ตอนที่เราพลังเหลือน้อยๆ กด start แล้วใช้มันๆจะเพิ่มพลังและขยายหลอดพลังให้เราเต็มหลอดเลยคับ อย่าอัพระหว่างทางหมด เหลือไว้ชุดสุดท้าย กับด่านสุดท้าย สุดๆ
2.ข้าวปั้นที่ลุงแก่ๆ ให้มาคับ คุ้มค่ามาก เต็มหลอดเลย ให้เก็บไว้ใช้ตอนสุดท้าย
3.แผ่นป้ายฟื้นชีวิตคับ เมื่อเราตายมันจะฟื้นคืนชีพให้คับ เต็มหลอด
ตอนแรกผมใช้เคียวอัพเต็ม พอเปลี่ยนมาใช้ดาบคู่มันอัพเป็นเลเวล4แล้ว ตีแรงกะจายคับ