`

Jump to content

ไม่ได้ติดตามข่าว PSP มาเกือบ5-6เดือนระยะนี้มีเกมส์อะไรที่แนะนำบ้างครับ

3 replies to this topic

#1 ต้น2000

นักเล่นเกมตัวยง

• Executive Members

Posted 16 September 2006 - 10:38 AM

เอาแบบต้องเล่น หรือ ไม่ควรพลาดง่ะครับ
เก็บใส่กล่องจนแฟนด่าแล้วว่าซื้อมาเล่นไม่ถึงเดือนก็ไม่เล่นแล้ว :angry
ถ้าไม่เอาออกมาเล่นจะไม่ซื้ออะไรให้อีกแล้ว :cry

ปล. ตอนนี้ก็มีแค่ เครื่องขาว1.5 mem1GB แผ่นUMD1แผ่น ต้องเพิ่มขนานmemเพิ่มมัยครับ หรือต้องซื้ออะไรเป็นพิเศษมัยครับ :kanoiyom

#2 the red

face of troll

• Moderator?

Posted 16 September 2006 - 11:32 AM

ลงdevhookลงไปก็เล่นได้แล้วครับ เอาisoลงเครื่องเลย เมม1Gก็เล่นเกมได้หลายเกมนะ แต่ึคงลงทีละเยอะๆไม่ได้

เกมที่ไม่น่าพลาดช่วงนี้ ก็ Goku Makaimura , Monster Hunter P , Miami Vice , Syphon filter ,Tekken DR

Edited by the red, 16 September 2006 - 11:33 AM.

#3 hamtaro

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• High Royal Executive Members

Posted 16 September 2006 - 09:29 PM

rockman x
rockman power up
อย่าพลาดเด้อ เมม ผมก็กะเพิ่มเหมือนกันเกมใหม่ๆ เกิน 1GB ทั้งน้านเยย

#4 Guest_nsuง`_*

• Guests

Posted 18 September 2006 - 07:02 PM

แล้ว เพื่อนๆ พอจะ มีเกมส์ ภาษา(คล้ายๆ FF หรือ Dragon Q) ที่เป็น ภาษาอังกฤษ แนะนำหน่อยไหมครับ ประมานว่าภาพ สวยๆ แล้วเควสก็ ไม่ยากเท่าไหร่หน่ะครับ(เน้น ภาพสวย อ่างับ) ขอบคุณครับ :numairu: