`
←  Metal Gear Solid 4: Guns of the Patriots
Logo
»

ง่ะ งงมากเลย...เจ้าบอสที่เป็นหุ่นเชิดกำจัง...

sam fhisher's Photo sam fhisher 16 Jul 2008

d582d79f.gif มะรู้จาสู้ยังไงอ่า งง...

ขอบคุณนะครับ

supernamax's Photo supernamax 16 Jul 2008

ตอนแรก ตัวเราจะสั่นๆ ยิงปืนไม่ค่อยแม่น ให้ใช้ SYRING ยาฉีดใส่ตัวเอง

จากนั้น เอาปืน เล็งไปที่ ตุ๊กตา ทั้ง 2 ตัว ยิงไปเรื่อยๆ เดี๋ยว ตุ๊กตาก็ ร่วงลงมา

แล้วเราก็เข้าไปเก็บ เมื่อเก็บได้ ก็ เอา ตัวตุ๊กตามาใส่ที่ ช่องอาวุธ แล้วยิงใส่ บ๊อส ซะ ก็ จบ แล้ว ครับ

sam fhisher's Photo sam fhisher 16 Jul 2008

QUOTE (supernamax @ Jul 16 2008, 09:38 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ตอนแรก ตัวเราจะสั่นๆ ยิงปืนไม่ค่อยแม่น ให้ใช้ SYRING ยาฉีดใส่ตัวเอง

จากนั้น เอาปืน เล็งไปที่ ตุ๊กตา ทั้ง 2 ตัว ยิงไปเรื่อยๆ เดี๋ยว ตุ๊กตาก็ ร่วงลงมา

แล้วเราก็เข้าไปเก็บ เมื่อเก็บได้ ก็ เอา ตัวตุ๊กตามาใส่ที่ ช่องอาวุธ แล้วยิงใส่ บ๊อส ซะ ก็ จบ แล้ว ครับ

โอ้ว~~~ ทำไมผมนึกไม่ถึงเนี้ย

ขอบคุณมากครับ

BrainsToRm's Photo BrainsToRm 16 Jul 2008

ไม่จำเป็นต้องยิง2ตัวก้ได้ครับถ้าต้องการทำเวลา Big boss Rank

เน้นยิงตัวสีแดง (phyco mantis) ก็พอครับ