`
←  DGO CLUB : PSVITA & PSP
Logo
»

ได้เล่นมาไคPSPแล้ว หุหุ... (ขอระบาย)

หุหุหึหึ...'s Photo หุหุหึหึ... 15 Sep 2006

ยากโคดๆ สมัยเล่นเมก้าไดร์ฟยังไม่ขนาดนี้ รอบแรกเล่นโหมดnormal ผ่านไปสองด่านท้อแท้ในชีวิต (ผีออกมาไม่รู้จักหยุดจักหย่อน + ไอ้แมลงงับๆอีกตัว) เลยเปลี่ยนไปเล่นโหมดง่าย เล่นไปคอนทินิวไปเรื่อยๆถึงด่านสุดท้ายมันดับบอกว่าเก็บแหวนมาไม่ครบต้องไปหาใหม่ จนถึงเวลานี้เล่นไปเกือบ5รอบแล้ว ยังหาแหวนวงที่22ไม่เจอเลย เวทย์มนต์อีก2อัน ไอเทมอีกเพียบ (ความสูญเสียคาดว่าเกือบ700ตัวแล้วมั๊งครับ หุหุ...)

ArtDVDs's Photo ArtDVDs 15 Sep 2006

อยากเล่นด้วยแต่ไม่มีเม็ม โหลดผ่าน USB ก็ค้างแต้วแด่ว :blur

Brutal-Method's Photo Brutal-Method 15 Sep 2006

แหวนลองดูที่หินหมดยังอ่ะครับ (ที่ต้องยิงมนต์)
ถ้ารอบ 2 แล้ว น่าจะเก็บได้เกิน 22แล้วนะครับ
ตัวผมเองเกินมา 3-4 วง
และเล่นไป 4-5 รอบ เช่นกันครับ :her

ปล. จบแล้วยากใช้ได้ แต่อยากบอกบอสเกมนี้ง่ายกว่าฉากลุยซะอีก ยิ่งบอสใหญ่ยิ่ง หมูมากๆ :aha:

the red's Photo the red 15 Sep 2006

คุณลุงหุหุครับ เวลาเล่นเกมนี้แล้ว สายคล้องมือควรจะคล้องไว้ตลอดเวลานะครับ :aha:

ไม่งั้น มันจะลงไปกองกับพื้นได้ทุกเมื่อนะ :ohmygod โดยเฉพาะฉากพื้นลอยเนี่ย :hihi

สายคล้องมือมีประโยชน์จริงๆ

honmaru's Photo honmaru 15 Sep 2006

เพอ่งจะลองเล่นไปทีเดียวเองคับ มันยากโครตเจงๆ ยากกว่าภาคเมกาไดร์อีก แต่อาวุธเยอะคับน่าหนุกแต่หนีไปเล่นเกมส์อื่นก่อน หุหุ

Guest_nsuง`_* 18 Sep 2006

View PostBrutal-Method, on Sep 15 2006, 12:33 PM, said:

แหวนลองดูที่หินหมดยังอ่ะครับ (ที่ต้องยิงมนต์)
ถ้ารอบ 2 แล้ว น่าจะเก็บได้เกิน 22แล้วนะครับ
ตัวผมเองเกินมา 3-4 วง
และเล่นไป 4-5 รอบ เช่นกันครับ :her

ปล. จบแล้วยากใช้ได้ แต่อยากบอกบอสเกมนี้ง่ายกว่าฉากลุยซะอีก ยิ่งบอสใหญ่ยิ่ง หมูมากๆ :aha:

ที่บอกว่าต้อง ยิง มนต์ อ่ะครับ ทำยังไงหรอครับ :kanoiyom

Granzon's Photo Granzon 24 Sep 2006

กว่าจะจบเล่นไป 40 กว่าชั่วโมงเหมือนกันครับ เศร้ามากกับการหาแหวนวงสุดท้าย
พอเจอปุ๊บเจอบอสครั้งแรกก็เคลียร์เลยครับ

:bye