`

Jump to content

สงสัยกันว่าเปิด Auto Aim กันมั้ย

• You cannot reply to this topic
6 replies to this topic

#1 RelliKDoG

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members
  • Interests:Gadget, Politics

Posted 12 July 2008 - 05:01 PM

คือผมลองเล่นๆดู รู้สึกเปิด Auto Aim ใน MGO มันช่วยผมในขณะตะลุมบอนดีมากเลยอ่ะครับ

เลยสงสัยว่า คนส่วนใหญ่เปิดกันรึปล่าว หรือถ้าเปิดแล้วจะทำให้โดนใครว่ารึปล่าว - - เพราะรู้สึกมันดีเกินยังไงก็ไม่รู้ครับ

ขอบคุณค้าบ

#2 donutpla2

ヌルヌル大好き

• High Royal Executive Members

Posted 12 July 2008 - 05:48 PM

ผมเปิดแล้วพอเล็งทิศนึงกล้องหันไปอีกทางนึงเฉยเลย ใช้ไม่ค่อยเป็นเลยปิดดีกว่าอะครับ 4519626a.gif

#3 H2O

空のティーア

• High Royal Executive Members

Posted 12 July 2008 - 06:06 PM

ไม่เปิดครับ เอาไว้ฝึกยิงหัว

มันก็เป็นทางเลือกหนึ่งนะครับ ไม่คิดว่าจะมีคนด่าหรอก ขนาด Skill ที่ใช้กับ AA ยังมีเลย

#4 ashura2520

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 12 July 2008 - 07:51 PM

สำหรับเราจะเปิดใช้ตอนฉากที่ไม่มีเวลามาเล็งเป้า
เช่น ตอนฉากขี่มอเตอร์ไซด์กับ Big Mama ยิงพวกทหารกับเจ้านกเหิน ช่วงนี้สลับปืนใช้อย่างเมามันส์

#5 jamemax

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 12 July 2008 - 11:35 PM

ตอนที่ผมรอบแรกไม่ได้เปิด เพราะไม่ได้ปรับ
แต่ผมก็ทำ headshot ก็ค่อนข้างดี เลยไม่ค่อยได้ใช้ แต่พำอเล่นรอบ 2 เปิดก็ใช้ช่วยจี้ครับ มันง่ายขึ้นดี ถ้าไม่เปิดนี่กะไม่ถูก ควักปืนขึ้นมา อ้าวไม่ถึง เดินต่อควักต่อ อ้่าวไม่พูดแฮะ มันสียเวลา หรือผมไม่เก่งก็ไม่รู้ 154218d4.gif

#6 nearrb6

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 14 July 2008 - 03:14 AM

เปิดใน mgo ไม่มีใครว่าหลอกคับผมคิดว่ามันไม่ดีอ่ะ -*- ยิงหัวเเจ่วกว่านะคับ

#7 chevalier

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members
  • Interests:xbox & PS3

Posted 08 April 2009 - 02:19 PM

มันมีเปิดด้วยหรอ ผมเล็งเอาอย่างเดียวเลย - -