`
←  Metal Gear Solid 4: Guns of the Patriots
Logo
»

อยากทราบตำแหน่งเก็บระเบิด Chaff G. ครับ

BrainsToRm's Photo BrainsToRm 12 Jul 2008

เล่นมาถึง Act 4 ใช้เวลาไป2.12ชม จะทำ Big Boss Rank อ่ะครับ จำไม่ได้ว่าเก็บได้ที่ใหน

ถ้าทำเวลา Act 4 นี้ผมว่า Chaff G. จำเป็นมากๆเอาไว้ปาใส่ไอสามขาแล้ววิ่งฝ่าดง ใครพอจะจำได้ช่วยบอกทีนะครับ

ตอนนี้มีอยู่2ลูก-*- 875328cc.gif

nismo_silvia's Photo nismo_silvia 12 Jul 2008

น่าจะมีแค่2 มั้ง ผมจบมี1รอบ ก้ได้แค่ 2ลูก -*-

bios's Photo bios 12 Jul 2008

Act.2 มีอยู่ในโีรงไฟฟ้ามั๊งครับ ถ้าจำไม่ผิด
Act.3 ถ้าจะไม่ผิดก็มีเหมือนกัน แต่จำไม่ได้ว่าอยู่ตรงไหน
Act.4 ลานจอด ฮ.

สรุป. ผมเก็บมาได้ประมาณ 4 ลูกนะครับ