`

Jump to content

จบ Master ไปด้วยอีกคนด้วย Rank 145 จากอันดับโลกแหน่ะ 55

5 replies to this topic

#1 Binoculars

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 12 July 2008 - 11:19 AM

เมื่อคืนเลย สด ๆ ร้อนๆ เล่นเอาเหนื่อยดีเหมือนกัน ด้วยยาอันน้อยนิดเหลือเกินในภาคนี้
จึงทำให้หลายครั้งต้องกล้าแลกด้วยวิธีที่เจ็บตัวน้อยสุดๆ ไม่ใช่รอสวนอย่างเดียว
บอสโหดได้ใจดีจริง ToV เก็บไม่ไหวไปหลายจุดเหมือนกัน นินโปนกฟินิกซ์ยังได้แค่ Lv1 อยู่เลยอ่ะ แย่ๆ 154218d4.gif
สงสัยโหมดนี้ถ้าพลาดของไปแล้วมันไม่มีขายให้ในอาแปะแฮะ ซวยจริงๆ ยังดี Lv1 ยังใช้กันเลือดอ้วก Archfiend ได้อยู่บ้าง 154218d4.gif
เมื่อคืนลองหา Rank ของคุณไซน์ หาไม่เจออ่ะ ไม่ได้อัพไว้หรือคับ
ดู Detail แล้วตลกมากอ่ะ ตายไป 855 แหน่ะ ฮามาก 55 55318906.gif กะโหลกแก้วอีกลูกเดียวหาไม่เจอก็ไอ้ตรงที่ตัดเชือกกล่องด่าน Volf ซะงั้น
เด๋วคงเริ่มๆ ระบุรายละเอียดละว่าจะเขียนอะไรบ้างในคู่มือ รอ Mission Mode ออกมาอีก เอาให้ตายกันไปข้าง เหอ ๆ 4519626a.gif
เกมเมอร์แทกผมนะครับ Guitar nA เผื่อใคร Add เด๋วเริ่มเก็บ Weapon Master ละ ตามคุณไซน์ไปอย่างช้าๆ

#2 kawee

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 12 July 2008 - 04:52 PM

QUOTE (Binoculars @ Jul 12 2008, 11:19 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เมื่อคืนเลย สด ๆ ร้อนๆ เล่นเอาเหนื่อยดีเหมือนกัน ด้วยยาอันน้อยนิดเหลือเกินในภาคนี้
จึงทำให้หลายครั้งต้องกล้าแลกด้วยวิธีที่เจ็บตัวน้อยสุดๆ ไม่ใช่รอสวนอย่างเดียว
บอสโหดได้ใจดีจริง ToV เก็บไม่ไหวไปหลายจุดเหมือนกัน นินโปนกฟินิกซ์ยังได้แค่ Lv1 อยู่เลยอ่ะ แย่ๆ 154218d4.gif
สงสัยโหมดนี้ถ้าพลาดของไปแล้วมันไม่มีขายให้ในอาแปะแฮะ ซวยจริงๆ ยังดี Lv1 ยังใช้กันเลือดอ้วก Archfiend ได้อยู่บ้าง 154218d4.gif
เมื่อคืนลองหา Rank ของคุณไซน์ หาไม่เจออ่ะ ไม่ได้อัพไว้หรือคับ
ดู Detail แล้วตลกมากอ่ะ ตายไป 855 แหน่ะ ฮามาก 55 55318906.gif กะโหลกแก้วอีกลูกเดียวหาไม่เจอก็ไอ้ตรงที่ตัดเชือกกล่องด่าน Volf ซะงั้น
เด๋วคงเริ่มๆ ระบุรายละเอียดละว่าจะเขียนอะไรบ้างในคู่มือ รอ Mission Mode ออกมาอีก เอาให้ตายกันไปข้าง เหอ ๆ 4519626a.gif
เกมเมอร์แทกผมนะครับ Guitar nA เผื่อใคร Add เด๋วเริ่มเก็บ Weapon Master ละ ตามคุณไซน์ไปอย่างช้าๆ

875328cc.gif แฟนพันแท้จริงขอคารวะ

#3 zineryl

藍染 惣右介

• DGO Reporter

Posted 12 July 2008 - 06:30 PM

ยินดีด้วยครับ ผมไม่รู้ว่าสิ้นเดือนจะมีตังค์ซื้อ ponit มาเติมซื้อ MH mode รึเปล่าเพราะ SC 4 ออกเครื่องก้ไม่ได้แปลงต้องซื้อแท้แถมไปสั่งจอง ของเล่นไว้อีกหมุนเงินไม่ทัน อีกอย่างดูมันโหล่ๆ ชอบกลไม่แน่ใจว่าทีมนินจา คิดจริงเปล่า หรือไปเอาคนในบริษัทคนอื่นมาคิดเพราะเขาออกกันหมดแล้ว
rank ผมอัพนะแต่ไม่เคยดูอันดับรวมของโลก เปิดดูแต่ในเฟรนลิส karma ผมได้แค่ 27,xxx,xxx เอง เน้นทะลวงฆ่าเอาจบอย่างเดียวเลยไม่ได้สนเรื่องปั๊ม karma 10 ชั่วโมงจบ

Edited by zineryl, 12 July 2008 - 06:34 PM.

#4 Binoculars

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 12 July 2008 - 09:30 PM

ผมก็คิดเหมือนกันล่ะว่า Mission มันเวิร์กป่าวเนี่ย บอสมันยากจริงๆ นะแต่ละตัวอ่ะ
ถ้าสู้ตัวตัวยังพอได้นะ นี่เล่นกะจะมา 2-3 ตัว แล้วให้ยาพกอย่างน้อยเลย
แต่คงต้องเอา เพราะกะจะเขียนลงคู่มือให้ครบไปเลย ตอนนี้กังวลอยู่แค่เรื่อง
ความยากของ Mission Mode จะยากเกินไปหรือเปล่า ทำคู่มือนี่นะ ก็เอาละเอียดไปเลย ไม่อยากทำแบบกากๆ เหมือน YK รีบออก
เด๋วพรุ่งนี้จะลองซื้อมาดู จำตอน DMC4 ได้ ทำมาอย่างลวก ห่วยมาก
กับ Test of Valor ทุกระดับความยาก ระดับยากสูงๆ มันยากจริง ผมยังเล่นไม่ไหวเลย
คุณไซน์ tag อะไรอ่ะ จะได้ add ไว้คับ เด๋วถ้าเล่น Weapon Master เมื่อไหร่จะลอง Speedrun ดูซิไวสุดจะกี่ชม.
ผมก็ไม่ได้เน้นปั่น Karma นะ แต่ตรงไหนเก็บได้ก็เก็บ อุอุ เช่นบางทีผมเจอศัตรูบางประเภท ไม่อยากแลกอ่ะ
ก็ใช้เคียว UT ใส่มันอยู่ห่างๆ 555 เวิร์กนะวิธีนี้ โดนทีก็ 5000 แหน่ะได้ Essence ใหญ่ด้วยเก็บตังค์ได้อีก ซัดทีได้เป็นกลุ่มๆ อีกต่างหากน่ะคับ

#5 zineryl

藍染 惣右介

• DGO Reporter

Posted 12 July 2008 - 10:32 PM

tag ผม ชื่อผมนี่แหละ

#6 kabuto

นักเล่นเกมมือฉมัง

• Banned

Posted 14 August 2008 - 12:54 PM

rank 55 yoyo_77.gif