`

Jump to content

ใครเป็นบ้าง กลองตีแล้วเลื่อนหนีไปเรื่อยๆ

22 replies to this topic

#21 teteety

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members

Posted 20 July 2008 - 02:46 PM

วิธีเชือกผูกเก้าอี้นี่สุดยอดจริงๆ ขอบคุณครับ
แต่ผมก็นั่งบนเตียงเหมือนกันครับ แต่ตอนนี้เอาผูกกับขาเตียง แต่ผูกได้แค่ด้านเดียว ซึ่งก็พอเพียงครับ

#22 Pasaniva14

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 21 July 2008 - 02:19 PM

ของผมมันไม่ได้นั่งบนเตียงอ่ะจิครับเหอๆ ของผม เอากลองวางบนเตียง แล้วเอาเก้าอี้ วางบนเตียงอีกที ทั้งเลื่อนทั้งยวบเหอๆ บางท่านเห็นก่ะตาท๊อปเห็นผมตียังปวดกบานแทนเลย

#23 j_melody

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members

Posted 21 July 2008 - 02:48 PM

QUOTE (นักเตะเบลโล @ Jul 21 2008, 02:19 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ของผมมันไม่ได้นั่งบนเตียงอ่ะจิครับเหอๆ ของผม เอากลองวางบนเตียง แล้วเอาเก้าอี้ วางบนเตียงอีกที ทั้งเลื่อนทั้งยวบเหอๆ บางท่านเห็นก่ะตาท๊อปเห็นผมตียังปวดกบานแทนเลย

ระวังฟูกยุบนะคะคุณพี