`

Jump to content

Test Drive Club

13 replies to this topic

#1 JROCoNe

นักเล่นเกมมือฉมัง

• Executive Members

Posted 14 September 2006 - 04:28 AM

คือว่าผมจะไม่อยู่บ้านประมาณ 2 อาทิตย์ครับ (อดเล่น360) ผมจึงส่งต่อให้คุณ Zard เป็นหัวหน้าคลับแทน เพราะคงต้องมีตอบ request ต่างๆนะครับ. เห็นว่าคุณ Zard ก็เป็นคนดูแล board นี้อยู่แล้วด้วย .... ยังไงก็เล่นกันให้สนุกนะครับ แล้วอย่ารีบเบื่อกันก่อนหละ.... c ya

#2 Macbeth

กัญชา กัญชา for tomorrow

• Royal Executive Members

Posted 14 September 2006 - 06:39 AM

รถคุณ JRO แรงสุดยอดเลยคับ ม่ะวานแพ้คุณJRO กับพี่ Zard ตลอดเลย ม่ะวานที่ไม่พูดเพราะไมค์เสียน่ะคับ แต่ได้ยินเสียงคุยกันออก TV

#3 for2s

เซียนเกม

• Banned

Posted 14 September 2006 - 08:03 AM

ทำไมผมไม่เจอใครใน club เลยครับ :ah

#4 Zard

DGO 2011

• High Royal Executive Members
  • Interests:Uncharted 3, Tommy Emmanuel, Joe Robinson

Posted 14 September 2006 - 08:37 AM

ได้ครับ จะช่วยดูแลแทนจนกว่าคุณ JRO จะกลับมานะครับ
อ๋อ เมื่อวานคุณ Macbeth นี่เอง ที่แท้ไมค์เสีย มิน่าเห็นเงียบๆ แล้วทำไมไมค์ถึงเสียหละครับ
เสียดายนะครับ ผมว่าตอนเข้าคลับ น่าจะบังคับตัวเราให้เดินไปมาในคลับได้ จะเจ๋งขึ้นเยอะเลย
เมื่อคืนเจอคุณหมูน้อย เล่นเป็นตัวผู้หญิง ซะ sexy เชียว หุหุ :ah

คุณเอก ต้องเข้าให้ถูก club ด้วยนะครับ แล้วขอ join เข้า club
พอได้เข้า club ก็จะเห็นคนที่อยู่ใน club เองครับ
ตอนนี้อยู่ที่ club ทางด้านซ้ายล่างของแผนที่กันนะครับ

#5 honmaru

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 14 September 2006 - 03:50 PM

เออ ไม่รู้ว่าตอนนี้คลับเต็มหรือยังคับเพิ่งจะได้เล่นเมื่อวานนี้เองแล้ววิ๊เข้าคลับทำไง
อ่ะคับ แล้วคลับมันอยู่ตรงไหนอ่ะคับ ช่วยบอกทีคับ อยากมีเพื่อนซึ่งไปด้วยอ่ะ ด้านล่างซ้ายของแผนที่มันอยู่ตรงไหนอ่ะคับ

#6 Zard

DGO 2011

• Interests:Uncharted 3, Tommy Emmanuel, Joe Robinson

Posted 14 September 2006 - 05:20 PM

View Posthonmaru, on Sep 14 2006, 03:50 PM, said:

เออ ไม่รู้ว่าตอนนี้คลับเต็มหรือยังคับเพิ่งจะได้เล่นเมื่อวานนี้เองแล้ววิ๊เข้าคลับทำไง
อ่ะคับ แล้วคลับมันอยู่ตรงไหนอ่ะคับ ช่วยบอกทีคับ อยากมีเพื่อนซึ่งไปด้วยอ่ะ ด้านล่างซ้ายของแผนที่มันอยู่ตรงไหนอ่ะคับ

ยังไม่เต็มครับ ยังเข้าได้อยู่ ไปตรงซ้ายล่างของแผนที่ครับ จะเจอ club แรกอยู่
กดเข้าแผนที่แล้วเลือกเฉพาะ club ให้มันแสดงเฉพาะที่ตั้ง club ก็ได้ครับ
แต่ต้องเล่นจนเราถึงระดับที่มันกำหนด ก็จะเห็นในแผนที่ครับ
พอเข้าไป ก็จะเจอรายชื่อเพื่อนๆ ที่ add ใน gamer tag
แล้วก็กด join แล้วรอเพื่อนๆ ตอบรับ แค่นั้นเองครับ

#7 honmaru

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

Posted 14 September 2006 - 07:09 PM

View PostZard, on Sep 14 2006, 05:20 PM, said:

ยังไม่เต็มครับ ยังเข้าได้อยู่ ไปตรงซ้ายล่างของแผนที่ครับ จะเจอ club แรกอยู่
กดเข้าแผนที่แล้วเลือกเฉพาะ club ให้มันแสดงเฉพาะที่ตั้ง club ก็ได้ครับ
แต่ต้องเล่นจนเราถึงระดับที่มันกำหนด ก็จะเห็นในแผนที่ครับ
พอเข้าไป ก็จะเจอรายชื่อเพื่อนๆ ที่ add ใน gamer tag
แล้วก็กด join แล้วรอเพื่อนๆ ตอบรับ แค่นั้นเองครับ

คือผมเพิ่งจะเล่นอ่ะคับ น่าจะยังเป็น Rookie อยู่อ่ะคับไม่รู้คลับมีนโยบายรับมือให้เข้าคลับหรือป่าวคับ หุหุ ถ้าเดี่ยวเข้าไปเล่นยังไงเดี๋ยวจะ ซิบไปคุยด้วยแล้วกันนะคับ คุณ Zard ขอบคุณคับ

#8 Zard

DGO 2011

Posted 14 September 2006 - 08:01 PM

View Posthonmaru, on Sep 14 2006, 07:09 PM, said:

คือผมเพิ่งจะเล่นอ่ะคับ น่าจะยังเป็น Rookie อยู่อ่ะคับไม่รู้คลับมีนโยบายรับมือให้เข้าคลับหรือป่าวคับ หุหุ ถ้าเดี่ยวเข้าไปเล่นยังไงเดี๋ยวจะ ซิบไปคุยด้วยแล้วกันนะคับ คุณ Zard ขอบคุณคับ

ok ครับ :superman

#9 Mercedes Buzz

• High Members

Posted 14 September 2006 - 11:16 PM

ชื่อ คลับ อะไร ครับ

#10 Macbeth

กัญชา กัญชา for tomorrow

Posted 15 September 2006 - 06:25 AM

Thai Rider

#11 vitty

I'm back !!! [Special Ops]

Posted 15 September 2006 - 02:30 PM

ช่วยรับผมเข้าคลับอีกครั้งด้วยนะครับ
เล่นในคลับเพลิน เผลอกดผิดไป Leave my club เฉยเลย

#12 xx GiMiNi xx

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Interests:1.Go<br />2.Acoustic Guitar<br />3.Bicycle Card<br />4.Fitness

Posted 15 September 2006 - 04:03 PM

วันนี้สมัครไปแล้ว :sabai กดรับด้วยนะครับ :shame

#13 JROCoNe

Posted 15 September 2006 - 04:53 PM

View Postfor2s, on Sep 14 2006, 08:03 AM, said:

ทำไมผมไม่เจอใครใน club เลยครับ :ah
คงเพราะไม่มีใครอยู่ในคลับตอนนั้นนะคับ ผมว่าทุกคนคงอยากไปเก็บเงินซื้อรถกันอยู่ แล้วก็ต้องเปิดทางด้วย ก็คงต้องนัดกันคับ ในคลับนี่ก็แข่งกันเองได้ แล้วก็ไปแข่งกับคลับอื่นได้อีกด้วยนะคับ ..... สู้ๆ Thai Rider!!!

#14 Zard

DGO 2011

Posted 15 September 2006 - 05:15 PM

ช่วงนี้คงกำลังเล่น mission เก็บเงินซื้อรถเจ๋งๆ กันครับ เดี๋ยวพอได้รถเจ๋งๆ กัน นัดเข้าคลับมารวมตัวกันครับ
จะได้แข่งเล่นกันเอง หรือไปลองสู้กับ club อื่นๆ กัน :shame2