`

Jump to content

หมวกแก๊ป ไม่ต้องซื้อ ได้มาฟรีๆ

7 replies to this topic

#1 lokmee99

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members

Posted 29 June 2008 - 02:03 PM

หมวกพวกนี้ได้มาช่วงยังทำงานบริษัทอยู่ ไม่ต้องซื้อได้มาฟรีทุกใบ
ที่จริงอันนี้ประมาณครึ่งหนึ่งได้ คัดเอาเฉพาะสวยๆ มาให้ชมกัน

ใบแรกภูมิใจเสนอ ของ Honda F1 ปี 2002 ที่ภูมิใจเพราะมีลายเซ็นของ “ทาคูม่า ซาโต้”
นักแข่งขาวเอเซียคนแรกและคนเดียวที่ยืนบนโพเดี้ยม F1 ได้ ตอนที่เซ็นนั้นขับให้กับทีม Jordan – Honda
อีกข้างถ้าจำไม่ผิดอีกลายเซ็นเป็นของ “เจียนฟานโก้ ซิฟิเชียร่า” ทีมเมทของ ซาโต้ ตอนนั้น คนนี้ก็ได้แชมป์หลายครั้งเหมือนกันแต่ตอนที่ย้ายทีมมาอยู่กับ เรโนลท์ แล้ว ใบนี้ได้ที่สนามเซปัง เห็นตัวเป็นๆ เซ็นเองกับมือ

ใบนี้ก็มีลายเซ็นเป็นของ “พอซั่ม บอนด์” แชมป์แรลลี่เอเชียแปซิฟิค เที่ยบฐานะแล้วรายการนี้เป็นรองแค่แรลลี่โลกเท่านั้น ขับรถอิมเพสซ่า ตอนนั้นเข้ามาโปรโมท น้ำมันเครื่อง เลยได้ลายเซ็นมา

อันชอบเป็นการส่วนตัวเพราะสวย เป็นของ ซีวิค ไฮบริด ชอบตัวผ้าคล้ายหนังกลับ สีก็แจ่ม ชอบๆๆ

ใบนี้เป็น Toyota F1 ด้านหน้าก็ดูธรรมดา เด่นที่ด้านหลังมีโลโก้สปอนเซอร์เต็มเลย มีชิฟอินเทล ไททาเนียมด้วย

Mobli 1 ของ F1 อีกใบเขาสนับสนุนรถ Mcralen Mercedes ชอบที่ป้ายด้านข้างปกติจะใช้ปักเอา แต่ใบนี้เป็นแถบยาง

สองใบนี้ชอบเพราะเป็นของ Offlcial จากเมืองนอกแท้ๆ โดยเฉพาะ Alfa Romeo นั่นมาจากอีตาลีเลย

เอาเท่านี้ก่อนครับ นอกจากหมวกแล้วที่ได้บ่อยก็เสื้อ มีเกิน 20 ตัวได้ ไว้โอกาสหน้าจะถ่ายมาให้ชมครับ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชม

#2 Zard

DGO 2011

• High Royal Executive Members
  • Interests:Uncharted 3, Tommy Emmanuel, Joe Robinson

Posted 30 June 2008 - 08:39 AM

สวยดีนะครับ ว่าแต่ทำงานอะไรถึงได้หมวกพวกนี้มาฟรีๆ หละครับ อันที่มีลายเซ็นต์นี่เป็นอะไรที่ต้องเก็บดีๆ เลยนะครับ หาไม่ได้แล้วเนี่ย

#3 lokmee99

นักเล่นเกมชั้นครู

Posted 30 June 2008 - 06:22 PM

QUOTE (Zard @ Jun 30 2008, 08:39 AM) <{POST_SNAPBACK}>
สวยดีนะครับ ว่าแต่ทำงานอะไรถึงได้หมวกพวกนี้มาฟรีๆ หละครับ อันที่มีลายเซ็นต์นี่เป็นอะไรที่ต้องเก็บดีๆ เลยนะครับ หาไม่ได้แล้วเนี่ย

เคยอยู่หนังสือรถครับ หมวกเป็นหนึ่งในของพรีเมี่ยม
ที่บริษัทรถชอบแจก (อีกอย่างก็เสื้อ) เพราะเขาชอบให้เราเอาไปใส่เป็นการโปรโมทของเขาไปในตัว
อื่นๆ ก็พวงกุญแจ นาฬิกา กระเป๋า จนคุยกันเสมอว่าทำอาชีพนี้ไม่ต้องกลัวไม่มีเสื้อผ้าใส่

#4 Guhub

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 01 July 2008 - 04:36 PM

สวย เขียนอ่านเพลินเลยครับชอบสีใบ ซีวิค ไฮบริด อะสวยๆ

#5 dome1212

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 06 July 2008 - 06:52 AM

สวยดีครับ

#6 welovegame

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 22 November 2008 - 09:04 AM

QUOTE (lokmee99 @ Jun 30 2008, 06:22 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เคยอยู่หนังสือรถครับ หมวกเป็นหนึ่งในของพรีเมี่ยม
ที่บริษัทรถชอบแจก (อีกอย่างก็เสื้อ) เพราะเขาชอบให้เราเอาไปใส่เป็นการโปรโมทของเขาไปในตัว
อื่นๆ ก็พวงกุญแจ นาฬิกา กระเป๋า จนคุยกันเสมอว่าทำอาชีพนี้ไม่ต้องกลัวไม่มีเสื้อผ้าใส่

ใช่หนังสือ นักเลงรถกะบะ หรือเปล่าครับ

#7 Machismo

เจ้ามูมู่ตัวร้ายในพุงมามี๊

Posted 28 November 2008 - 09:58 AM

ผมก็ชอบหมวกครับแต่จะเป็นหมวกเบสบอลอะครับ
มีครบทุกทีมในเมเจอร์ลีคเอาไว้จะมาโชว์มั่ง

#8 doodee24

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 26 November 2011 - 11:38 PM

แบบนี้ มีเงินก็ซื้อไม่ได้
พลังสะสม จริงๆ ครับ