`

Jump to content

รวบรวมรายชื่อคนเล่น Battlefield Bad company 70 คน ชนะ คนเล่นใน PS3 แล้วนะครับ

73 replies to this topic

#61 saruman

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 25 April 2009 - 12:18 PM

เล่นด้วยคนนะค้าบบ แท็ก DisparateVut ครับ ชื่อเล่น วุฒิ นะครับ yoyo_53.gif

#62 piper

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 19 July 2009 - 11:19 PM

ขอร่วมรบด้วยคนครับ Gamertag:pissnu9 ชื่อไปป์ครับ

เมื่อกี้ขณะเล่นบังเอิญว่าไฟดับ ups ร้องจึงต้องรีบออกมาก่อนครับ ต้องขออภัยจริงๆกำลังโดนยิงสนุกเลย

ผมเพิ่งหัดเล่น BF Bad น่ะครับ อาจจะอ่อนไปบ้าง และสับสนกับปุ่มกดเล็กน้อย แต่คิดว่าเดี๋ยวอีกหน่อยก็คงชินครับ

#63 xenia

YammY JammY

• Interests:Male

Posted 20 July 2009 - 09:39 AM

QUOTE (piper @ Jul 19 2009, 11:19 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอร่วมรบด้วยคนครับ Gamertag:pissnu9 ชื่อไปป์ครับ

เมื่อกี้ขณะเล่นบังเอิญว่าไฟดับ ups ร้องจึงต้องรีบออกมาก่อนครับ ต้องขออภัยจริงๆกำลังโดนยิงสนุกเลย

ผมเพิ่งหัดเล่น BF Bad น่ะครับ อาจจะอ่อนไปบ้าง และสับสนกับปุ่มกดเล็กน้อย แต่คิดว่าเดี๋ยวอีกหน่อยก็คงชินครับ

พี่อ้วนบอกเล่นพอใช้ได้นิครับ

เเต่ไม่ติดไมค์นี่ พี่อ้วนแซวว่าทำ squad แตก ฮ่าๆ yoyo_77.gif

#64 piper

Posted 20 July 2009 - 11:35 AM

QUOTE (xenia @ Jul 20 2009, 09:39 AM) <{POST_SNAPBACK}>
พี่อ้วนบอกเล่นพอใช้ได้นิครับ

เเต่ไม่ติดไมค์นี่ พี่อ้วนแซวว่าทำ squad แตก ฮ่าๆ yoyo_77.gif

วันนี้ได้ไมค์มาใหม่แล้วครับ yoyo_24.gif คงสื่อสารกันได้อย่างไม่มีปัญหาเสียที

สำหรับเกมส์นี้ผมเพิ่งหัดเล่นได้ประมาณสองวัน กำลังหัดเล่น sniper ครับ และไม่ทราบว่าวันนี้พวกท่านจะเล่นกันกี่โมงครับ อยากจะทราบเพื่อที่จะได้แบ่งเวลาถูกครับ yoyo_24.gif

#65 striker

Posted 20 July 2009 - 02:55 PM

QUOTE (piper @ Jul 20 2009, 11:35 AM) <{POST_SNAPBACK}>
วันนี้ได้ไมค์มาใหม่แล้วครับ yoyo_24.gif คงสื่อสารกันได้อย่างไม่มีปัญหาเสียที

สำหรับเกมส์นี้ผมเพิ่งหัดเล่นได้ประมาณสองวัน กำลังหัดเล่น sniper ครับ และไม่ทราบว่าวันนี้พวกท่านจะเล่นกันกี่โมงครับ อยากจะทราบเพื่อที่จะได้แบ่งเวลาถูกครับ yoyo_24.gif

ส่วนใหญ่รอ นายพลอ้วน (Thaiger) มาครับพี่เค้าจะมาประมาณ 3ทุ่ม เล่นกันไปถึง 5ทุ่มครับวันไหนสนุกก็ต่อไปถึง เที่ยงคืนราวๆนี้ครับ
ปล.หัดเล่นสไนเปอร์อย่าลืมปา motion sensor นะครับเพื่อนและตัวเองจะได้รู้การเคลื่อนไหวของศัตรู (ลูกกลมๆ)

#66 thaiger

แชมป์โลก Bejewel

• High Royal Executive Members

Posted 20 July 2009 - 06:08 PM

ถ้าชอบ sniper ผมแนะนำปืนอันสุดท้าย ไม่รู้ปลด lock ได้ป่าว ไว้ถามกันในเกมส์นะครับ ปืนอันนั้นมันยิงรัวได้ 3 นัด ศัตรูกระจุยแนะครับ แต่ ถ้าให้สนุกผมว่าเล่น assult ดีกว่าครับ ที่เล่นกันเทพ ๆ ก็ assult กันหมดครับ เพราะ ยิงหัวระเบิดอัดกำแพง สอยศัตรู สะใจมากครับ ส่วน special OP แทรกซึมทำลายทอง รถถัง ก็ฮาดีครับ อ้อ พฤหัส ศุกร์ และ เสาร์ผมไม่อยู่นะครับ ยังไงฝากเพื่อน ๆ ไปเล่น 1943 หน่อย ก็ดีนะครับ เพราะมีแต่คนหาว่าผมทำให้คนไม่ไปเล่น 1943

#67 JokeR360

[TRS]ThaiRainbowSix

• Interests:Wii / FC / SFC / Xbox / SS / DC / NDS / PCE / GG / PS / GB

Posted 20 July 2009 - 09:17 PM

yoyo_73.gif ผมชอบเอา C4 แปะรถที่เพื่อนๆ ขับ แล้วก็รอเวลา yoyo_67.gif

#68 RiderXYG

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• High Royal Executive Members

Posted 06 March 2010 - 07:08 PM

เธ”เน‰เธงเธขเธ„เธ™เธ„เธฃเธฑเธš เน„เธ”เน‰เนเธœเนˆเธ™เธกเธฒเนเธฅเน‰เธง เธฅเธธเธข

#69 osxbox360

THAILAND GHOST

Posted 06 March 2010 - 07:11 PM

เน„เธกเนˆเธกเธต Kmore เน€เธ™เธญเธฐ ..

#70 boest

นักเล่นเกมชั้นครู

Posted 16 April 2010 - 06:09 PM

flyingkickfish (เธšเธดเธ™เน„เธ›เน€เธ•เธฐเธ›เธฅเธฒ)

เน€เธฅเนˆเธ™เธเธฃเธฐเธˆเธฒเธขเธ„เธฃเธฑเธš เธฃเธšเธเธงเธ™เธŠเนˆเธงเธขเนเธญเธ”เธœเธกเน„เธ›เธ”เน‰เธงเธขเธ„เธฃเธฑเธš

#71 dace

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 18 December 2010 - 01:13 AM

เธœเธกเธ”เน‰เธงเธขเธ„เธฑเธš scan1ch9

#72 qdkung

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 18 December 2010 - 10:03 PM

mamaaryoy เธ”เน‰เธงเธขเธ„เธ™เธˆเน‰เธฒ เน€เธฅเนˆเธ™เน€เธเธทเธญเธšเธ—เธธเธเธ„เธทเธ™

#73 thaiger

แชมป์โลก Bejewel

Posted 19 December 2010 - 08:33 PM

add เน„เธ›เนเธฅเน‰เธงเธ„เธฃเธฑเธš เธ„เธทเธ™เธ™เธตเน‰เน€เธˆเธญเธเธฑเธ™เธ„เธฃเธฑเธš

#74 bomb038

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 1

Posted 10 February 2012 - 10:51 PM

ว่าจะลอง ต่อ Live แล้วเล่นดูเดียวมาลงชื่อนะ