`
←  DGO Collector Club - พื้นที่แสดงของสะสมที่คุณภูมิใจ
Logo
»

DVD Steelbook

Goenitz's Photo Goenitz 24 Jun 2008

ชอบหนังเรื่องนี้ด้วย ไม่ได้ดูนานมากแล้ว และก็ซื้อมาดูพวกฟีเจอร์ต่างๆด้วย บังเอิญไปเจอที่อเมซอนตอนลดราคาเหลือ 100 กว่าบาท เกือบๆ 200 บาท (มือ1 นะเนี่ย) เลยสั่งซะเลย

ด้านหน้า

อีกมุม

ด้านหลัง (ถ่ายมาโครแล้วภาพมันเบี้ยวๆแหะ)

เปิดกล่องออกมา มี 2 แผ่น กับ หนังสือเล่มนึง

เอาแผ่นกับหนังสือออก

ภาพด้านหน้าของหนังสือ อันนี้เค้ารวบรวมบทวิจารณ์และเกร็ดต่างๆ และก็รวบรวมภาพเยอะแยะจริงๆครับ คงถ่ายให้ดูได้ไม่หมดทุกหน้านะครับ

ภาพด้านหลังของหนังสือ

อันนี้หน้ากลางของหนังสือ มันถ่ายยากอ่ะ เพราะมันจะคอยหุบลงมาอยู่เรื่อย ต้องหาอะไรทับเอาไว้

ก็หมดแล้วล่ะครับ นั่งดูฟีเจอร์ก็คุ้มเหลือหลาย คุณภาพของภาพก็ดีจริงๆ ภาพมันดูสวยกว่าเรื่องเดียวกันของโซน3บ้านเราอีกนะเนี่ย
Edited by Goenitz, 24 June 2008 - 05:07 PM.

teeapple's Photo teeapple 24 Jun 2008

อยากได้มั้งจัง

BENZZONE360's Photo BENZZONE360 25 Jun 2008

เก่ามากเลยครับตั่งแต่ผมยังเด็กเลย

shimafuguro's Photo shimafuguro 26 Jun 2008

เป็นหนัง Classic ประจำใจผมเรื่องนึงเลยครับ ชอบๆๆ d16c4689.gif

blur87's Photo blur87 11 Jul 2008

อย่างนี้ต้องแวะ Amazon บ่อยๆ อิอิ
สวยมากครับ