`

Jump to content

Monitor ระหว่าง HP w2408h vs ASUS mk241h

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 PS3Magic

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 1

Posted 11 June 2008 - 10:49 PM

คือตอนนี้ก็ได้ลองพวกเนกเจนอย่างx360กับps3ก็โอเคนะครับเลยจะถอยแต่ติดที่ทีวีที่บ้า
นมันยังเป็นcrt
วันนี้ไปเลียบๆเคียงๆดูพวกlcdtvก็แพงไปนะครับเงินเดือนจะไม่พอกินพอดีวันนี้ไปพันทิพ
เลยลองดูพวกจอ
lcdmornitorตอนแรกจะไปดูhpแหละครับแต่ดันไปเห็นตัว ASUS mk241h แพงกว่ากันไม่เท่าไรนะครับ
เป็นฟูลเฮชดีเหมือนกันด้วยเลยอยากทราบว่าตัวนี้เทียบกับ HP w2408h ตัวไหนจะดีกว่ากันนะครับ