`

Jump to content

Test of Valor อันแรกของ Mentor ใครผ่านมั่ง

• You cannot reply to this topic
6 replies to this topic

#1 Binoculars

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 11 June 2008 - 10:55 AM

ยากจริงๆ นินจาเยอะไปหมด นินจาเผ่าใหม่ใช้ izuna drop ยังไม่ตายต้องประหารซ้ำอีกที แม่เจ้า e111de78.gif
นินจาปล่อยเวทก็โอโหเมาพลังเลย บินกันว่อน ทั้งพื้นทั้งอากาศ มียาแค่ไหนก็เอาไม่อยู่แฮะ
ก็เล่นแบบนินจาแล้วนะ แต่มันกระหน่ำมากันทุกทิศ สู้ไม่ไหว คอนเป็นว่าเล่นเลย ไม่ไหวเลิก ต้องข้าม
ไว้ค่อยกลับมาเล่นใหม่ตอนรอบ พอไปเจอ Test of Valor ที่สองล่ะง่ายเลย อะไรของมันว้า
แต่กว่าจะผ่านไปแต่ละจุดตามเกมได้ก็หืดจับเหมือนกันนะ เข้าจุดเซฟเป็นว่าเล่นเลย

#2 hmashin

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 11 June 2008 - 11:34 AM

Test of valor อันแรกใช้กรงเล็บอัพ Lv 2 พุ่ง Izuna drop เอาครับ พยายามเก็บตัวนักเวทย์ก่อนเพราะโฉบทีเดียวมันก็ตายแล้ว
ถ้าเคลียร์นักเวทย์หมดก็ไม่น่ามีปัญหาครับ ผมว่า Mentor มันยากขนาดแค่อยากปาจอยทิ้งแค่ Test of valor มั้งครับ อย่างด่าน 7 ทั้งด่าน แทบไม่มีศัตรูใหม่เพิ่มจากโหมดปรกติเลย แต่ผมลองถึงแค่ด่าน 7 เองนะ 154218d4.gif

#3 Binoculars

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 11 June 2008 - 12:50 PM

พยายามแล้ว จะติดไอ้นินจาตัวอื่นมาดักรอประจำ
ภาคนี้นะ izuna drop ไม่ใช่ท่าสุดยอดแร้ววว
ทุ่มลงมาบางตัวยังไม่ตายต้องประหารซ้ำอีก
บางทีนินจาตัวอื่นมายืนรอรักษาระยะห่างพอทุ่มเสดยังตั้งหลักไม่ได้
มันกระโดดเกาะเราเลยเชี่ยยยยย 4519626a.gif
ที่บ่นนี่คือ Test of Valor 1 ของ Mentor นะ
นอกนั้นก็ปกติอ่ะล่ะ (ยากเป็นปกติ)

#4 hmashin

• High Royal Executive Members

Posted 11 June 2008 - 01:34 PM

ทุ่มเสร็จอย่าอยู่เฉยครับ แดชหนีแล้วพุ่งไปโฉบตัวอื่นต่อ มียาเท่าไรอัดตรงนี้ให้หมดเพื่อ Live of the thousand gods 1 อัน
ขออย่าพลาดโดนเวทย์ที่พุ่งจากพื้นก็พอ โดนทีแทบอยากเล่นใหม่ อดทนสัก 8 นาที (นับตามเวลาที่ผมเล่น) ก็ผ่านครับ

เสียดาย Karma ผมหลุดอันดับโลกไปซะแล้ว ไม่งั้นคงจะดูวิธีการเล่นเป็นแนวทางได้ครับ

#5 Veronica

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 1

Posted 11 June 2008 - 01:36 PM

สงสัยมันใส่ผิดโหมดหรือเปล่า ของMaster มาอยู่ใน Mentor

#6 kumagift

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

Posted 11 June 2008 - 07:10 PM

อันหลังๆเหมือนจะง่ายกว่า รึว่าผมชำนาญเคียวมากกว่าก็ไม่รู้
แต่อันที่เป็นตัวแขนเลื่อย+ปืนมานั่นนอะ ผมว่าง่ายสุด

#7 hmashin

Posted 11 June 2008 - 07:42 PM

เคยโหลดวิดิโอของโหมด master ninja มาดู Test of valor อันแรกก็เหมือนกันกับของ Mentor ครับ
ไม่รู้ว่าใส่โหมดมาผิดหรือจงใจแกล้งคนเล่นกันแน่ 154218d4.gif