`
←  Action game : Ninja Gaiden 2 , Bayonetta
Logo
»

ถามเกี่ยวกับการอัพเกรดอาวุธครับ

Incredibles's Photo Incredibles 04 Jun 2008

เวลาอัพเกรดแล้ว อาวุธจะแรงขึ้นหรือเปล่าครับ หรือว่าแค่ท่าเยอะขึ้นเฉย ๆ

เวลาอัพเกรดเลเวลแม็กแล้ว ท่าเพรียบเลยครับ แต่พอเล่นระดับยากสุด โีครตจะได้ใช้คอมโบเลยครับ จ้วงเอาๆ

hmashin's Photo hmashin 04 Jun 2008

อ่านบอร์ดนอกมาเห็นว่า เพิ่ม damage ด้วยนะครับ
ส่วนเรื่องคอมโบ ผมว่าใช้เฉพาะที่จำเป็นดีกว่าครับ อย่าง Dragon sword อัพ lv2 มาเพื่อ Inatsuma drop อย่า่งเดียวเลยนะเนี่ย