`
←  Action game : Ninja Gaiden 2 , Bayonetta
Logo
»

แผ่นก๊อปตอนนี้มันโดนตัดพวก movie ทิ้งหรือเ...

peny's Photo peny 03 Jun 2008

รู้สึกมันแปลกๆ ตอน Title เริ่มเกมส์ครับ ปล่อยไม่กดปุ่มอะไรเลยสักพักมันก็ตัดไปเข้าหน้าฉากที่เป็นเหมือนป่าโล่งๆมีดาบปักอยู
่เยอะแยะ
แล้วก็ค้างอยู่อย่างนั้น สักพักก็กลับมาที่ให้กดปุ่มอีก

Kamiyu's Photo Kamiyu 03 Jun 2008

มันเป็นแบบนั้นแหล่ะครับ เข้าเกมส์ก็ movie เพียบ

mennie's Photo mennie 03 Jun 2008

คิดว่าน่าจะมีหลังจากจบอะไรแล้วรอบ 1 ครับ

hmashin's Photo hmashin 03 Jun 2008

จบแล้วลองทิ้งไว้ตั้งนานก็ไม่มีอะไรทั้งสิ้นครับ สงสัยมันจะมีแค่นั้นจริง ๆ