`

Jump to content

จะเอาปืนในร้านขายปืนได้ยังไงครับ

6 replies to this topic

#1 slowbeat

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members

Posted 02 June 2008 - 11:52 PM

ผมลองเข้าไปแล้ว มันจะตัดขึ้น Cut scene แล้วจะมีคนแก่ถือปืน shortgun อยู่ พอตัดมาฉาก ก็โดนมันยิงใส่อย่างเดียวเลย ผม lv 10 เองซื้อไม่ได้เลยครับ

มีทางไหนที่เราจะหยิบปืนในร้านได้ง่ายๆ บ้างครับ d33561e9.gif2

#2 sakura525

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 07 June 2008 - 10:19 AM

หยิบได้นิครับ แต่ปืนมันอยู่แถวหลังๆเคาเตอร์ ต้องฆ่าตาแก่นั้นก่อนละครับ

#3 gamerching

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• High Royal Executive Members

Posted 07 June 2008 - 11:51 AM

มันจะมีจังหวะที่ตาแก่หยุดใส่กระสุนอยู่ถ้ามีค้อนปอนด์

หรือปืนกลuziก็กระหน่ำไปเลยคับ

แต่ระวังเข้าไปใกล้มันมากจะจับเราโยนออกมานะคับ

ทริคก้คือหลบอยู่หลังที่วางหนังสือนะคับ

มันจะยิงเราไม่โดนเลย

#4 crub_666

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 15 June 2008 - 10:52 AM

ฆ่า มัน อย่าง เดียว เลย

#5 striker

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

Posted 25 July 2008 - 04:01 PM

ฆ่าตัวตลกให้ได้ก่อนครับ ที่เหลือจะง่าย ตัวที่อยู่ในร้าน shot gun ให้ถือเลื่อยตัวตลก แล้วหลบหลัง ที่วา่งของอะครับ แล้วก็ รอจังหวะมันใส่ลูกวิ่งเข้าไป ฟันไม่กี่ที เอง
สรุป ฆ่าตัวตลกให้ได้ที่เหลือจะง่ายครับ บอสเกือบทุกตัวโดนเลืื่อยฟ้าไม่กี่ทีตายครับ

#6 club69

นักเล่นเกมชั้นครู

Posted 08 February 2009 - 09:47 AM

แนะนำให้ใช้เหล็กครับ ช่วยได้เยอะ (ถ้าไม่มีเลื่อยนะ)

#7 KunJOBz

Team PTFO

• High Royal Executive Members
  • Interests:BLACKPINK
    Dream Theater
    AESPA

Posted 10 December 2009 - 09:51 PM

ฆ่ามันก่อนครับ
แต่แนะนำให้ lv เยอะๆ ด้วย เลือดจะได้เยอะ