`
←  DGO ANIMANIA CLUB - อนิเม การ์ตูนใหม่ๆในใจคุณ
Logo
»

จ๊าก ๆๆ นารุโต๊ะตอน 402 คับ ๆๆๆ

~!3oSo~!!!~SenSeN~'s Photo ~!3oSo~!!!~SenSeN~ 31 May 2008

Naruto_Ch_402 "คำพูดสุดท้าย"

หน้าที่ 1
หน้าที่ 2

Naruto ตอนที่ 402 คำพูดสุดท้าย
Page 1
ซาสึเกะที่รู้ความจริงทุกอย่างแล้ว…และตอนนี้…
กลับมาแล้วฮะ…
ซาสึเกะ: !
Page 2
อิทาจิ: !
ซาสึเกะ: พี่ค้าบ!
ซาสึเกะ: ดีใจจัง!
ซาสึเกะ: ออกไปเล่นกัน!
ซาสึเกะ: พี่ว่าเราเล่นอะไรกันดี
แม่ซาสึเกะ: ซาสึเกะ พี่เค้ามีการบ้านต้องทำนะ จะไปเล่นก็ต้องรอพี่เค้าทำให้เสร็จก่อน
Page 3
อิทาจิ: ไม่เป็นไรหรอกครับ เดี๋ยวผมค่อยทำทีหลังก็ได้..แค่นี้สบายอยู่แล้วครับ
ซาสึเกะ: พี่ไปซ่อนที่ไหนกันน้า?
ซาสึเกะ: เจอแล้ว! อยู่นี่เอง
อิทาจิ: !
อิทาจิ: ก็ไม่แย่เท่าไหร่นะซาสึเกะ
อิทาจิ: แต่…
Page 4
อิทาจิ: แต่แย่มากต่างหาก
ซาสึเกะ: หา! เล่นงี้ไม่แฟร์นี่
ซาสึเกะ: พ่อค้าบวันนี้เราเล่นซ่อนหากันมา พี่เค้าใช้คาถาแยกร่าง พี่เค้าขี้โกงเนอะพ่อ
พ่อซาสึเกะ: โอ้โห..ใช้คาถาแยกร่างได้แล้วเหรอเนี่ย
ซาสึเกะ: ….
ซาสึเกะ: พี่ฮะ กินข้าวเสร็จสอนผมบ้างนะ!
แม่ซาสึเกะ: พี่เค้ามีงานต้องทำนะ!
Page 5
ซาสึเกะ: โธ่ๆๆ
อิทาจิ: โทษทีซาสึเกะ ไว้จะสอนทีหลังนะ
อิทาจิ: กลับบ้านกันได้แล้วซาสึเกะ
ซาสึเกะ: ไหนพี่บอกจะสอนวิธีใช้ดาวกระจายแบบใหม่ให้ผมไง
อิทาจิ: พรุ่งนี้พี่มีภารกิจสำคัญต้องทำ ต้องกลับไปเตรียมตัวหนะ
ซาสึเกะ: ขี้โกหก… - -“

Page 6
อิทาจิ: โทษทีนะซาสึเกะ ไว้วันหลังนะ
ซาสึเกะ: ….
อิทาจิ: …..!
ซาสึเกะ: คอยดูนะพี่!
ซาสึเกะ: แว๊กกก
อิทาจิ: อย่านะ!

Page 7
ซาสึเกะ: พี่ฮะ พี่จะมาฝึกกับผมแบบนี้อีกไหม
อิทาจิ: แน่นอนสิ
อิทาจิ: แต่พี่มีภารกิจต้องคอยเตรียมตัว แล้วนายเองก็ต้องเข้าโรงเรียนนินจาพรุ่งนี้แล้วไม่ใช่รึไง
อิทาจิ: พวกเราคงไม่ค่อยมีเวลามาเล่นด้วยกันเท่าไหร่แล้ว
ซาสึเกะ: …
ซาสึเกะ: ไม่เป็นไรหรอกฮะ
ซาสึเกะ: ตราบเท่าที่เรายังอยู่ด้วยกันแม้แค่เป็นบางครั้งก็ตาม
อิทาจิ: ชั้นกับนายเราเป็นพี่น้องกัน และนั่นจะเป็นสายสัมพันธ์ที่พิเศษ
อิทาจิ: ในฐานะกำแพงที่คอยให้นายก้าวข้าม พี่จะ….
Page 8
ซาสึเกะ: พี่ฮะ
ซาสึเกะ: วันนี้ไปฝึกดาวกระจายกัน…
อิทาจิ: …
อิทาจิ: พี่ยุ่งอยู่ให้พ่อสอนแทนแล้วกัน
ซาสึเกะ: แต่เรื่องนี้พี่ยังเก่งกว่าอีกนี่นา ขนาดผมเป็นเด็กยังรู้เลย
ซาสึเกะ: พี่อะ ชอบทำเหมือนผมน่ารำคาญอยู่เรื่อยเลย
ซาสึเกะ: …
Page 9
อิทาจิ: โทษทีซาสึเกะ ไว้วันหลังนะ
ในฐานะกำแพงให้นายก้าวข้าม พี่จะ…
อิทาจิ: พี่จะอยู่ที่นั่นเพื่อนายเสมอ
อิทาจิ: ต่อให้นายต้องเกลียดชั้นก็ตาม
อิทาจิ: นั่นคือสิ่งที่พี่ชายควรจะทำ
Page 10
อิทาจิ: งึมงำๆๆ
ซาสึเกะ: !?
Page 11
ซาสึเกะ: !?
Page 12-13
อิทาจิ: โทษทีนะซาสึเกะ
อิทาจิ: นี่คงเป็นครั้งสุดท้ายแล้วหละ
Page 14-15
Page 16
ซาสึเกะ: เราจะทิ้งเฮบิไว้เบื้องหลัง
ซาสึเกะ: จากนี้เราจะเคลื่อนไหวภายใต้ ชื่อ อินทรี
Page 17
ซาสึเกะ: ในฐานะกลุ่มอินทรี
ซาสึเกะ: เรามีจุดมุ่งหมายเดียว
ซาสึเกะ: พวกเราจะ…
ซาสึเกะ: ถล่มโคโนฮะให้แหลก
เบิกเนตร…อินทรีผงาด

ตอนต่อไป เป้าหมายต่อไปของอินทรีคือที่ไหนกันแน่ แล้วฝั่งนารูโตะหละทำอะไรกันอยู่ ตอนหน้า เป้าหมาย

* หน้า 14 - 15 สาว่า ไม่มีพูดอ่ะนะคับ และ ผมไม่มีรูปด้วย ต้องขอโทดจิง ๆ น้า

t.EXIT's Photo t.EXIT 02 Jun 2008

นารูโตะไม่เคยอ่านเลยครับ เหอะๆ