`

Jump to content

ถามหน่อยครับผู้รู้ psp

3 replies to this topic

#1 Ultra Taro

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 03 September 2006 - 06:20 PM

คือถ้าผม ไปซื้อเครื่องที่ ศูนย์ sony อะครับ Vaul pack ผมจะได้เวอร์ชั้น ไรอะครับ แล้วผมจะได้เครื่องเหมือนๆกับที่เค้าขายตามท้องตลาดรึป่าว ครับ แล้วมันจะเล่น ก็อปปี้ได้มั้ย มันต้องเอามาทำไรเพิ่ม :kanoiyom รึป่าวอะครับ

#2 etorys

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 03 September 2006 - 08:50 PM

ผมว่าไปซื้อข้างนอกดีกว่า 1.5 เหมือนกัน giga pack ราวๆ 10500 เอง เพราะตอนนี้เค้าจับ downgrade กันหมดแล้ว

#3 d-loop

นักเล่นเกมชั้นครู

• High Royal Executive Members

Posted 03 September 2006 - 10:35 PM

ถ้าจะเล่นเกมส์ผ่านmemory ก็ต้องใช้ psp fw 1.5
เช็คดูในเครื่องตรง System Setting --> System Information

ส่วนเครื่องศูนย์ จะดีกว่าเครื่องนอกคือได้ประกัน1ปี

#4 notzenet

นักเล่นเกมมือใหม่

Posted 05 September 2006 - 08:20 AM

เครื่องศูนย์นะครับ ถ้าต้องไปซื้อ ได้เป็นเวอร์ชั่น 2.5 ขึ้นไปแน่นอน แล้วก็เล่นแผ่นกอปไม่ได้ด้วย ทำใจอ่ะครับ ถ้าจะซื้อศุนย์ แค่ประกันดีเท่านั้น