`
← Home
Logo
»

Community Status Updates

SinJusTiCE's Photo

SinJusTiCE
FF7 Remake เว้ยเฮ้ยยยย

SinJusTiCE
ใครเล่น Bravely Default แลก FC กันหน่อยครับบ

SinJusTiCE
ช่วงนี้มันอะไร TOX SplinterCell Jojo Rayman Diablo3 KH:HD GTA5 Puppeteer ตายๆ เอาเวลาที่ไหน

SinJusTiCE
อยากได้ 2DS แฮะ

SinJusTiCE
PA ลด NiNo ไม่ถึงพัน วู้ฮู้

SinJusTiCE
ร้านไหนแถวสยามยังมี Nino ku ni มั่งครับ ดูตามเว็บร้านดัง Sold Out หมดเลย

SinJusTiCE
พรีออเดอร์กับ Sicom ทำไมเนี่ยย พลาดซะแล้วกุ

SinJusTiCE
RE6 Xbox หลุดมาก่อนเป็นชาติ รอแท้ PS3 นั่งรองิดๆ ต้องระวังกระทู้เข้าไปเจอสปอยอีก อยากเล่นแว้ววว

SinJusTiCE
DragonAge3 ประกาศแล้วว http://www.dragonage.com/inquisition

SinJusTiCE
ชนะดอทสองกับ dgo แล้วดีใจมวาก

SinJusTiCE
ใครรอ GUild Wars2 BWE อาทิตย์นี้มั่งครับ

SinJusTiCE
Play Asia สัปดาห์นี้เป็นเกมที่ผมเคยซื้อราคาเต็มทุกเกม :'(

SinJusTiCE
Campaign ของ RIM ทำเอา Samsung ซวย

SinJusTiCE
RCA เล่นน้ำนี่เค้าเรียกโซนไหนหรอครับ ปกติขับรถไป คราวนี้ไปแท็กซี่บอกไม่ถูก

SinJusTiCE
FF13-2 เอาเซฟจาก FF13 มาเล่นได้ไหมครับ แล้วถ้าเล่นต่อได้อะไรมั่งครับ