`
← Home
Logo
»

Community Status Updates

jokeza's Photo

jokeza
ขอที่อยู่ด้วยครับ เดียววันจันทร์ส่งไปให้ครับ

jokeza
ยังไม่ได้รับคำตอบเลยครับ

jokeza
ตอบด้วยครับ

jokeza
แมนยูได้แชมป์แย้วววว

jokeza
วันจันทร์ที่ 25 เมษายน 2554จะเกิดอุบัติเหตุ รถกระบะสีดำ ชนกับ รถมอเตอร์ไซด์ ที่สะพานข้ามแม่น้ำเจ้าพระยา ชื่อสะพานไม่ระบุ เพราะเขาไม่รู้ เห็นแต่ป้ายสีทองๆ เห็นเรือแล่นไปมาใต้สะพานนี้ คนขับมอเตอร์ไซด์บาดเจ็บสาหัส ครับ วันที่ลง 24เมษายน 2554

jokeza
ยังไงก็ต้องว่าย ถ้าเป็รทหารเรือ เพราะ จะต้องฝึกแน่นอน

jokeza
ปลอดภัย ไม่มีอะไรเกิดขึ้นแน่นอน เชื่อผมตะ

jokeza
ดูยังไงช้างไทยก็แจ่มกว่า

jokeza
ฬครซื้อทั้น ซื้อ 331 513 ไปได้เลย

jokeza
โจ๊ก ไข่เขียว ตอนนี้อยู่นรก ขุ่มที่8

jokeza
555

jokeza
บีญ่า 2ลูกเลย

jokeza
บาซ่า 2-0 เชื่อผมสิ ผมมีตาทิพย์

jokeza
อย่ายึดติด กับชีวิต จะตายวันตายพรุ้งก็ไม่มีคนรู้ อย่าไปกลัว

jokeza
ปัตตานี ตกมา3วันแล้ว